Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ asys อยู่ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ asys อยู่ที่ไหน

การ์ดจอเจ้งครับจะเอาไปเคลมที่พันธุ์ทิพย์มีมั้ยครับ

IT CITY

Comment

Originally posted by mouham View Post
      IT CITY
      ชั้น5ใช้มั้ยครับ

Comment

asys ศูนย์ใหญ่อยู่ที่พัฒนาการ20ครับ

ปล. ลายเซนต์ จขกท สวยดีจัง

Comment

ไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่มาแล้วครับกว่าจะหาเจอแทบแย่ เคลมของง่ายจริงๆครับเค้าดูแค่วอยประกันเองไม่ตรวจสอบสภาพการ์ดจอแถมยังไม่ถามอาการเสียอีก

Comment

ฝากWBCเคลมได้น๊ะผมเคย แต่หน้ามันงอมากเลย

Comment

Originally posted by @MoNsTeR@ View Post
              ฝากWBCเคลมได้น๊ะผมเคย แต่หน้ามันงอมากเลย
              ฮ่าๆๆ กระเทียมก็เยอะนะครับ กระเทียมหน้างอนี่ดูไม่ได้เลยทีเดียว

Comment

asys เวง ไม่ไห้เครมกล่องควบคุมความเร็วรอบพัดลม Gigabyte Power Pro มันไหม้นะ
                แล้วจะไช้ไงหว่า กำ+++

Comment

Working...
                X