Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมวัดความร้อนPSUบางครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมวัดความร้อนPSUบางครับ

ใครมีโปรแกรมวัดความร้อนPower Suplyบางครับ ขอน่อยครับ

มันมีด้วยหรอ

Comment

ต้องการมากครับ
      punkofjuking@hotmail.com

Comment

ลองแกะ PSU มาดูครับ ว่าจะไปเอาความร้อนได้จากตัวไหนละครับ.. มันค่อนข้างที่จะหาค่ามาตรฐานค่อนข้างลำบากนะครับ.. มันไม่เหมือน CPU, GPU, Chipset ที่มันเป็นวงจรรวมๆๆๆๆ อยู่ในชิ้นเดียวกัน... หรืออาจจะเป็นวงจรภาคขยายของเครื่องขยายเสียงที่มันจะไปเจาะจงเอาได้... อย่างพวก 2N3055 ที่มันเกาะอยู่ที่ซิ้งค์..

Comment

ใช้เครื่องวัดแบบที่เว็บชอบเทสให้ดูไปจิ้มดูเองดีกว่ามั้ง

Comment

Working...
          X