Announcement

Collapse
No announcement yet.

q9450 57องสามันร้อนไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• q9450 57องสามันร้อนไหมคับ

q9450 57องสามันร้อนไหมคับ
    ช่วยตอบที่คับ ขอบคุณ

Idel หรือ Full Load ครับ ถ้า Idel ก้อปกติครับ ไม่ร้อน และไม่เย็น แต่ถ้า Full load ละโคตรเย็น

Comment

ชิวๆ

Comment

Idel คือไรคับ ใช้โปรแกรมใช้ดู

Comment

ร้อนครับ
          เปลี่ยน ซิ้งดิ เย็นกว่า

Comment

ผมก็ 53-57 3.6ghz
            ไม่ได้เปิดเเอร์ ใช้ sythe เลอเเปงคับ

Comment

Idel ที่ 57 ถือว่าร้อนมากๆ ครับ (ยังไม่ocเหรอ ถึง oc แล้วก็ยังร้อนอยู่ดี)
              ว่าแต่ว่า ดูความร้อนจากโปรแกรมอะไรล่ะ แล้วดรงไหนที่ดู

Comment

Originally posted by Patium View Post
                ผมก็ 53-57 3.6ghz
                ไม่ได้เปิดเเอร์ ใช้ sythe เลอเเปงคับ
                จากในรูปนี้ ตัวที่ใช้อยู่ตัวไหนอ่ะครับ
                http://www.tkcom99.com/index.php?is_...=6&s_cat_id=43

Comment

Zipang ครับ
                  เเต่ผมชอบเรียก เลอเเปง ฮ่าๆๆ
                  น่ากินดี

Comment

เปลี่ยนไบออสยังอ่ะคับ
                    ไบออส มานแอบแบ็ว ก้อได้คับ

Comment

ก็ประมาณนี้ครับ แต่ผมว่า Sink ที่แถมมากระจอกไงก็ไม่รู้ ดูยึดไม่ค่อยแน่น เลยไปถอย zalman มา สุดยอดครับ

Comment

Zalman กว่าจะยัดน็อตเข้ารูได้เล่นเอาผมเหนื่อยเลย

Comment

ของผมเล่นเกมหนักๆออกมายังไม่ถึง 35 เลยนะครับ

Comment

Working...
                          X