Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อย 7600GT SLI VS 7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อย 7600GT SLI VS 7900GS

ระหว่าง7600GT ต่อแบบSLI กับ 7900GS ตัวเดียว แบบไหนจะแจ๋วกว่ากันคับ
    ช่วยที คือว่าจะซื้อคอมใหม่ ประมาณต้นปีหน้า ใช้เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง ทำงานด้วย

ผมว่า 7900GT ไปเลยดีกว่า
    ไม่ก็รอ G80 ครับ

Comment

ผมว่า 7900GS เจ๋งกว่าเยอะครับ

Comment

7600GT ต่อแบบSLI กับ 7900GS ราคา2คัวนี้ ห่างกันแล้วครับแหม

Comment

7600 2 ตัว ก็ซื้อ 7900GT เลยก็สิ้นเรื่อง

Comment

เก็บตังอีกหน่อยซื้อของแรงเป็นหน้าเป็นตาของเครื่องดีกว่าครับ

Comment

7900GS ดีกว่าครับถ้าให้เลือก SLI บางเกมก้ใช้ไมได้ รีดประสิทธิออกมาได้ไม่มาก บางเกม FPS ตกด้วยครับ แถมกินไฟ ใบเดียวดีกว่าครับประหยัด + คุ้มครับ

Comment

เก็บอีกหน่อย เล่น8800GTSเลยคับ สบายเลย

Comment

7900GT หรือ X1900 ครับ

Comment

1950Pro ตัวเดียวอยู่ รับรองไม่เสียดายตังค์(เล่นอยู่)
                    แต่ถ้ารักNvidia เอา7900Gsก็ได้

Comment

7900GS ดีกว่าครับถ้าให้เลือก SLI บางเกมก้ใช้ไมได้ รีดประสิทธิออกมาได้ไม่มาก บางเกม FPS ตกด้วยครับ แถมกินไฟ ใบเดียวดีกว่าครับประหยัด + คุ้มครับ

งั้นผมควรจะเลือกที่ไม่ต้องเป็น SLI จะดีกว่าใช่ป่าว?

Comment

ผมว่าเอาการ์ดระดับกลางๆมาต่อSLIมันไม่ค่อยจะคุ้มเอานะครับ เป็นผมจะเอาค่าการ์ด2ตัวรวมกัน
                        ไปเล่นการ์ดคัวเดียวแบบเจ๋งๆเลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
                        X