Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง creative gigawork G500 ราคาเท่าไหร่เหรอครับ ลำโพงเสียงดีไหม วิจาร์ณทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง creative gigawork G500 ราคาเท่าไหร่เหรอครับ ลำโพงเสียงดีไหม วิจาร์ณทีครับ

creative gigawork G500 ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

ดันครับๆ

Comment

ดันผู้รู้ครับ

Comment

ไว้ดูหนังกับเล่นเกมเยี่ยมเลยครับ
        สำหรับท่านที่ชอบเบสกระเเทกๆเเนวกระเดื่อง
        ก็ตัวนี้เลย อาจจะเบากว่า z5500 หน่อย
        เเต่ก็จุกได้เหมือนกัน

Comment

ไม่เคยฟัง Z5500 แต่แค่นี้ก้อห้องสะเทือนแล้ว ดูหนังเล่นเกมส์ เวิกมาก ฟังเพลง ก็พอได้ บางเพลงผมก็ชอบเสียงที่มาจาก g500 มากกว่า bose musicmonitor อีก

Comment

ฟังเพลงถ้าเอาดีๆ อาจสู้2.1 ไม่ได้
            แต่ถ้าเอามาฟังเพลงร๊อค ๆหนักๆ ไม่ผิดหวังครับ
            ตัวนี้เหมาะกับการดูหนัง เล่นเกมส์ ในระบบ 5.1
            เสียงดังบ้านสะเทือนได้ไม่ยากครับ(ระวังข้างบ้านด้วย)

Comment

ใช้อยู่เหมาะกับดูหนังและเล่นเกมส์มากกว่าฟังเพลง
              เสียงดังและสะเทือนใช้ได้เลย ถ้าเคยเล่นแต่รุ่นเล็กๆ มา แล้วมาลองรุ่นนี้จะประทับใจจ้า
              ติดก็ตรงเบสมันหึ่งๆอู้ๆไปหน่อย

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ เรื่องความหนักเน่นของเบสนี่ไม่ต้องเป็นห่วงครับถึงอารมณ์กันสุดๆ แต่ ความเห็นส่วนตัวน่ะครับยังติดนิดๆครงที่ เวลาฟังเพลง เสียงแหลมๆ หรือ ความใส ของมัน ยังไม่ถึงเท่าไรสำหรับตัวผมน่ะ แต่ ถ้าเอาไปดูหนัง เล่นเกม ซื้อโลดครับ จะไม่ผิดหวัง

Comment

เบสดีครับ แต่แพงไปเมื่อเทียบกับประสิทธิภาพ

Comment

จะเอาไปทำอะไรครับ

ดูหนัง-เล่นเกม ก็โอเค

ฟังเพลงไม่แนะนำ

Comment

Working...
                    X