Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย ram นี่จะรับซื้อ ram notebook มั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขาย ram นี่จะรับซื้อ ram notebook มั๊ย

พอดีจะซื้อ ASUS A8Je คับ ram 512 DDR2 667
    แต่อยากจะ up ram เป็น 2 GB เพราะงานที่ใช้ค่อนข้างกินแรม
    ไปดูราคา RAM ROX 667 1GB 3,300 บาทคับ ถ้าซื้อ 2 ตัวก็ 6,600 พอไหว
    แต่ตัวที่ถอดออกจากเครื่องเนี่ยดิ จะเอาไป turn เค้าจะรับมั๊ย ร้านที่เราซื้อ ram อะ
    แล้วจะเหลือเท่าไรคับ รู้สีกรุ่นนี้จะเป็น kingston 512 DDR2 667 คับ
    แล้วถ้าทำงี้ประกันจะหมดมั๊ยคับ

ถ้าเป็นร้านมือ2 น่าจะให้เทินอะนะครับ

Comment

โทษทีคับ ดูผิด ราคา 1GB 667 ROX นี่ 3,800
      2 ตัว 7,600 แต่ก็นะ
      ถ้าขาย kingston ได้ ซัก 2,500 ก็เพิ่มแค่ 5 พัน พอไหวนะคับ

Comment

ยากหน่อยอะครับ ต้องลองบอกขายมือ 2 เอา
        ถ้าจะให้ร้านรับซื้อตรงๆ ลำบากหน่อย

Comment

ราคาของไหม่ 512 แค่ พันเก้าเองนะครับพี่

ตอนนี้อ่ะ

Comment

Working...
          X