Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU 80 องศา ปกติป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU 80 องศา ปกติป่าวคับ

ปกไม่ได้สนใจเรื่องความร้อนเท่าไร พึ่งมาลง NHC ก็เห็นมันเตือนว่า CPU รอ้น 80 องศาแล้วนะ ก็เลยสงสัย

ตอนที่มันร้อนแบบนั้น เปิดเว็บประมาณ 10 Tab เปิด MSN แค่นี้เอง ร้อนไปป่าวเนี่ย
    Attached Files

ร้อนมากๆครับ พัดลมเสียรึเปล่า

Comment

ACER อ่ะคับ เค้าว่ามันร้อนอยู่แล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะร้อนขนาดนี้จริงเหรอ

พัดลมดีคับ แถมใช้ Cool Pad อีกตะหาก ทำไมร้อนงี้เนี่ย อากาศอุณหภูมิก็ปกติ เมื่อก่อนอากาศร้อนมาก เครื่องก็ร้อนสุดๆ ร้อนกว่านี้อีก แต่ไม่เคยวัดความร้อนคิดว่าคง 90 องศาอัพแน่ๆ

ตอนนี้โปรแกรมก็ฟ้องจนรำคาญแล้วอ่ะ

มันจะไหม้ตอนกี่องศาคับ อิอิ

Comment

ร้อนมากๆ

Comment

ร้อนนะครับ

Comment

ร้อนมากเลยครับ

Comment

แปลกมากเลยเหรอคับ แล้วผมจะทำไงดีเนี่ย มันร้อนงี้มาตั้งแต่เกิดแล้ว กำ

ตะกี้เล่น c&c3 จนโปรแกรม notebook hardware control มัน error ไปเลย

Comment

เครื่องญาติผมร้อนจน blue screen หรือไม่ก็ดับไปเลย

Comment

ACER ของเค้าร้อนจริง ๆ ครับผมใช้รุ่น Aspire 5594 อยู่ เล่นเกมร้อนถึง 85 องศาเลย

Comment

พวกชิพ ร้อนเกิน 70 ก้อม่ะไหวแล้วอ่ะคับ
                    ไปโม มันหน่อยดิคับ

Comment

กำลังดีครับ
                      น้ำเกือบเดือด

Comment

ใกล้จะถึงจุดเดือดแล้วครับ

Comment

Working...
                        X