Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD LG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Pioneer จงเจริญแต่หากซื้อยากโคตรครับขอบอก ขอดีหายาก 2ยี่ห้อที่แจ่ม Pioneer BenQ

Comment

Lite On จงเจริญ

Comment

BenQ จงเจริญ

Comment

Man U จงเจริญ... อิอิ

ใช้อยู้เหมือนกันไอ้LG H22Lเนี่ย ปัญหาของผมคือมันอ่านแผ่นช้าไปหน่อยครับ
          คือใส่แผ่นเข้แล้วาไปกว่ามันจะอ่านได้เนี่ย ช้าครับ LiteONเร็วกว่าเยอะ
          แต่ข้อดีคือเงียบครับ เวลาวิ่งเต็มสปีด ก็ไม่ค่อยได้ยินเสียงอะครับ เงียบกว่าLiteOn

แต่เรื่องไม่อ่านเนี่ย ไม่เคยเจอครับ
          ชอบPioneerครับ แต่หาซื้อยากจัง

Comment

Working...
          X