Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lina Li PC-A05 ไม่ทราบว่าขายที่ไหนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lina Li PC-A05 ไม่ทราบว่าขายที่ไหนอะครับ

ใครเคยเห็นช่วยบอกหน่อยครับ
    Lina Li PC-A05
    ขอชื่อร้านกะราคานะครับ

http://www.lian-li.com/v2/en/product...25&ss_index=63

ขอบคุณครับ

ดันๆๆๆ

Comment

ลองไปดูที่ร้าน Hi Base ที่เซียร์รังสิต เผื่อจะมีอ่ะคับ

Comment

ม่ายมีอะครับ

Comment

รู้สึกรุ่นนี้จะไม่ได้นำเข้าครับ... เคยไปถามมาแล้ว

Comment

น่าจะ by order ได้นะ ถ้าอยากได้จริงๆ

Comment

ชอบเหมือนกัน เคสตัวนิดเดียว ใส่บอร์ด ِATX ได้ การ์ดจอใหญ่ ๆ ก็ใส่ได้ ออกแบบฉลาดดี ย้าย power supply มาไว้ข้างหน้า เอาลมเย็นเข้าด้านหลัง ลมร้อนออกด้านข้าง เก๋ ๆ
              newegg ขายแค่ 89 เหรียญเอง เข้ามาเมืองไทยก็ไม่น่าแพง
              กดดันใครให้เอาเข้ามาดีกว่าพวกเรา

Comment

Working...
              X