Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ์ดจอเทพ ราคาไม่เกิน 8000 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ์ดจอเทพ ราคาไม่เกิน 8000 หน่อยคับ

เอาไว้เล่นเกมส์ที่รุนแรง เลือดสาดกระเซ็นเต็มหน้าจอ เอ็ฟเฟ็คเต็มลูกกะตา. อะไรทำนองนี้คับ

ขอแบบเทพสุดๆ โครตเทพ แบบที่คุณคิดว่ามันคุ้มเงินสุด คุ้มจนไม่รู้จะว่ายังไง คุ้มจนคุณอยากจะซื้อมาเป็นของตัวเอง คุ้มจนคุณคิดว่ามันน่าจะแพงกว่านี้ คุ้นจนไม่ต้องมีคำบรรยายใด ๆ ให้ลึกซึ้ง แต่เอาไว้เล่นเกมส์นะคับ เล่นเกมส์อย่างเดียวเลย เล่นให้ตาแตกตายไปเลย ,ในราคาที่ไม่เกิน 8000 คับ
    เอาไว้เล่นกับ CPU ของ AMD (ช่วยแนะนำด้วยก็ดีคับ เอาให้มันเข้ากันได้ดีกับการ์ดจอ)

ขอบคุณคับ

AMD ก้อต้องเจอ Ati
    ็HD4850 ราคา ราว 6550~7150 แล้วแต่ยี่ห้อ และผู้แทนจำหน่าย

เล่นที่ความละเอียดสบายตา เปิดทุกอย่างสุด ลบหยัก ลื่น เรียบเนียน สีสดใส คุ้มครับ

ที่สำคัญกินไฟน้อยกว่ารุ่นเก่า และของคู่แข่ง ไม่ร้อนจนไข่สุกด้วย

Comment

HD4850 DDR3 7000

Comment

แสดงว่ามันต้องสุดยอดกว่า GF8800 GT แน่เลย แม่นบ่

Comment

มันคุ้มกว่ารุ่น 8800 GT ทั้งหลายแน่นอนใช่มั๊ยคับ

Comment

แรงกว่านิดๆ ครับ สำหรับ 4850 ผลคะแนนได้ออกมาเยอะก่า

แต่ ท่าน จขกท เคยใช้การ์ดจอจากค่าย ATI มาก่อนมั้ยครับ

ถ้าเคยก็สอยได้เลย

แต่ถ้าไม่เคย ท่านจะได้รับความรู้ใหม่ๆเพิ่มอีกตรึมแน่นอนครับ หากใช้งานร่วมกับ Windows XP

ป.ล.ไม่รู้ว่า 8.6 จะแก้ปัญหาได้หรือยังนะครับ เอาแบบลงตัวเดียว ครบถ้วนไม่หลอน -*-

Comment

ดัน 4850 แรงกว่า 8800GT แน่นอน

Comment

4850 จ้าๆๆ ไม่ต้องลังเลตอนนี้ คุ้มสุดๆแล้ว
                รออีกซัก 1 อาทิตย์ค่อย ซื้อก็ได้ ให้ราคานิ่งๆ (ถ้าไม่หมดไปซะก่อนนะครับ)
                เผื่อไดรเวอร์จะลงตัวกว่าตอนนี้ด้วย

Comment

Working...
                X