Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลังของตกรุ่นดูซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลังของตกรุ่นดูซักทีครับ

เนื่องจากได้พลาดพลั้งสังหาร QX9770 ตายไปแล้ว 1 ตัว เลยเกิดอาการซึมเศร้าไปพักใหญ่ครับ
    แต่พระเจ้าช่างเมตตา ส่ง QX9650 กับ Asus P5E64 WS Evolution มาให้สังหารอีก วันนี้เลยเอามาลองเทสแบบน้ำๆดูก่อนครับ ว่าจะตายท่าไหนดี
    CPU stepping เก่าๆก็แรงได้เหมือนกันแฮะ 5.0 Ghz on water
    กับผล 3Dmark ที่ 4.84 Ghz ด้วยการ์ดจอตกรุ่นเช่นเดียวกันกับ 9800GX2 ตัวเดียว
    แรมก็ Cellshock PC3 14400 ตัวเก่าของผม ที่ถึงจะตกรุ่นแล้วก็ยังเก๋า วิ่ง CL6 หน้าตาเฉย อิ อิ

ชมผลงานครับ
    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=377796
    P.S. เดี๋ยวมีต่อแบบติดลบครับ
    Last edited by Pegazus; 20 Jun 2010, 23:04:22.

แรงมากมายจังครับ

Comment

ขนาดตกรุ่นนะเนี่ย ยังแรง

Comment

ขอได้ใหมครับ พี่หมอ ของตกรุ่นเนี้ยครับ ถือว่า สงสาร น้องๆตาดำๆครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ขอได้ใหมครับ พี่หมอ ของตกรุ่นเนี้ยครับ ถือว่า สงสาร น้องๆตาดำๆครับ

สำหรับคนทำประโยชน์ให้คนอื่นมากมายอย่างน้องวิกร
          อยากได้อะไร PM มาครับ พร้อมชื่อ ที่อยู่ ถ้าไม่ใช้แล้วเดี๋ยวส่งไปให้
          ยกเว้น CPUพวก QX นะครับ มันแพงงงง

เป็นกำลังใจให้คนที่ทำความดีครับ

Comment

โอ้ เจ๋งๆอีกแล้วพี่หมอ เอิ๊กๆๆ

Comment

โอ๊ะโย๊ะโย๋... พี่ท่านอัดไฟแรมไปเท่าไหร่อ่ะครับนั่น นู๋มิกล้า แบบว่าอยากให้มันอยู่ยืนยาว ของมันแพง แล้วก็...

Keep pushing it... (กลับมาฮิตอีกครั้งคำนี้)

Comment

อยากรู้เหมือนกันอ่าคับ อัดไฟแรมไปเท่าไร D9GTR เห็นเค้าบอกว่าชอบไฟ

Comment

ตกรุ่นแล้วหรอเนี้ย............

Comment

ผมยังไม่มีปัญญาใช้ของตกรุ่นเลยครับผม

Comment

น้ำเหรอเนี่ยะ.... เย็นฉ่ำจริงวุ้ย

Comment

โอ้...แบบนี้ Barton 2500+ ของผม ก็เป็นของใหม่ล่าสุดเลยสิเนี่ย

Comment

ตกรุ่น แล้วนะเนี่ย

Comment

ถ้านี่ตกรุ่น ของผมคงเก่ากึกเลยมั้ง อิอิ

Comment

มาตกลาดกระบังมั่งก็ได้ 5555 อิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X