Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B P5KSE O/Cไม่ได้หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B P5KSE O/Cไม่ได้หรอ

อ่านที่หน้าเวปแล้วเจอแล้วแต่ว่ามันเป็นแถบสีเทาๆเลื่อนไปเลือกO/Cไม่ได้ต้องทำอะไรก่อนรึเปล่า

ลากได้จิคับ ลากได้ไกลพอๆกะ p5k เลยคับ

Comment

Originally posted by rubisco View Post
      อ่านที่หน้าเวปแล้วเจอแล้วแต่ว่ามันเป็นแถบสีเทาๆเลื่อนไปเลือกO/Cไม่ได้ต้องทำอะไรก่อนรึเปล่า
      ลากได้ครับดูในลายเซ็นผมก็ได้

Comment

ผมก็ใช้ บอร์ดนี้ แต่ว่า cpu ตอนนี้มัน fsb 533 ผมเพิ่งซื้อบอร์ดมาใหม่ พอมาใส่กับ cpu นี้ เปิดไม่ติดครับ

Comment

Working...
        X