Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!! compaq presario 700 เสียงไม่ติดเรยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!! compaq presario 700 เสียงไม่ติดเรยครับ

หลังจากที่พี่ผมเค้าเอาโน้ตบุ้ก ตัวนี้ไปลงวินโดว์มาใหม่แล้ว ฟังเพลง เล่นเกม เสียงก็ไม่เห็นติดเหมือนเมื่อก่อนเรยครับ เปนที่ driver หายรึปล่าวครับ แล้วจะหาโหลดเอาได้ที่ไหนคับ

เอาแผ่นที่แถมมากับโน๊ตบุ๊ค หาโฟลเดอร์ Drv แล้วเข้าไปจะมีไฟลเดอร์ที่เป็นตัวเลข เช่น 1301 หรืออื่นๆ ประมาณนี้ จะมีไดร์ฟเวอร์อยู่

Comment

เหนล่ะครับ ที่มี DRV แต่พอเข้าไปมีอีกหลายโฟลเด้อเรยครับ ลงทุกอันเรยป่าว เยอะมากๆ

Comment

ลงไปทุกอันก็ได้ อันไม่ใช่ก็ cancle ออกไป ไดร์ฟเวอร์รุ่นของคุณไม่มีให้ดาวน์โหลดแล้ว เพราะของผมรุ่น 1700 ยังหาได้ไม่เข้ากันกับเครื่องเลย สรุปแล้วไม่น่าจะมีให้ดาวน์โหลด

Comment

มันอยู่ในรูปของไฟล์ winrar อ่ะครับ ลงยังงัยอ่ะ ม่ายเคยลงไฟล์แบบน้ด้วยครับ

Comment

Working...
          X