Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ จะซื้อว้นนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ จะซื้อว้นนี้แล้ว

HD 2600XT HD3650 X1950Pro

ไว้ใช้ดูหนัง HD อย่างเดียว เลือกตัวไหนดีคับ

เจ้าตัว 1950 มัน decode HD ได้ในตัว
    กับ ต่อ HDMI ได้ไหมครับ

3650 ครับผม

Comment

HD 3650 ครับ

Comment

1950pro เก่าไปหนอ่ยครับ อีก2ตัวผมไม่ทราบ แต่เคยเล็ง 3650ไว้เหมือนกัน พอดีเปลี่ยนใจเสียก่อนกะจะเก็บตังไว้ซื้อของดีปีหน้า

Comment

ฟันธงว่า 1950 ไม่ได้ช่วย decode HD ใช่ป่ะคับ

ราคามันถูกกว่า พันนึงแหนะ
          ถ้ามัน decode กับ ต่อ hdmi จะได้ไม่ต้องเพิ่มเงินมากอ่ะคับ

Comment

3650 อีกเสียง

ปล. ไม่รู้ว่าตัว 256 กับ 512 แตกต่างกันมาไหมอะ

Comment

3650 สีสันสดใสมากมาย

Comment

HD 2600XT คงหายากอะครับ

ถ้าเอามาดูหนัง ผมว่า 3650 น่าสน

Comment

Working...
                X