Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ PSU RaidMax 530w บ้างมีสาย power Sata กี่เส้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ PSU RaidMax 530w บ้างมีสาย power Sata กี่เส้นครับ

ใครใช้ PSU RaidMax 530w บ้างมีสาย power Sata กี่เส้นครับ

ของผมมี สายเดียวเอง จำไม่ได้ว่าตอนซื้อมามีกี่เส้น แต่ข้างกล่องเขียน X4 sata เลยไม่แน่ใจ

มี 1 เส้น แต่มีหัวเสียบไฟ 4 หัวใช่หรือเปล่า
    ถ้าใช่ กล่องก็ไม่ได้เขียนผิดหรอกครับ ที่เค้าบอก เค้าบอกว่ามีหัวจ่ายให้อุปกรณ์นั้นๆกี่หัว ไม่ใช่จำนวนสายกี่เส้นครับ

Comment

2เส้น 4หัวครับผม ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เคยใช้อยู่2-3วันตอนนี้ขายไปละ

Comment

Working...
      X