Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M50SN แรง ไม่แพง และไม่นำเข้า มาดูตัวเป็นๆ/ราคาซื้อผ่านe-bay ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าสนใจมากเลยครับ ยังไงถ้าซื้อมาแล้วเอามาให้ชมในนี้อีกทีด้วยนะครับ

Comment

อาจจะโดนฟันภาษีเพิ่มได้นะครับ เวลาของมา - -;

เล่นตัวโหดๆเลยท่าน ถ้าจะสั่งของนอก ^^ sager dell alien อิอิ

Comment

คุ้ม ครับ ท่าน
        ได้ทั้ง NB ได้ทั้ง x2 ของ SCB

Comment

ตกลงยังต้องเสียภาษีตอนเข้าไทยอีกหรือปล่าวครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
            ตกลงยังต้องเสียภาษีตอนเข้าไทยอีกหรือปล่าวครับ
            ผม ว่าเสียนะ แต่จะเท่าไหร่

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
              เสียครับ ถ้าสั่งเข้ามานะ แต่ถ้ามีเพื่อนไปเที่ยว หิ้วเข้ามา ไม่โดน ว่าแต่เดลรุ่นข้างบนน่าเอามาเปลี่ยน cpu จิงๆ เด็ดจิงๆ

Comment

ผมถามนิสน่ะ แล้วมันไม่ได้ส่งตรงถึงที่บ้านตามที่แจ้งมันใว้หรอกหรือครับ แล้วมันจะให้ไปเอาที่ไหนอ่า

Comment

เสี่ยงเอา

แบกขึ้นเครื่อง ไม่มีกล่อง

ตีเนียนหน่อย เอามาแค่ 1-2 เครื่อง ตีหน้าซื่อเล่าความโง่กะคนตรวจหน่อย ถ้าฟลุกก็ไม่น่าโดน

ถ้าเกินนี้ก็น่าจะเตรียมตัวโดนฟันภาษีแบบ ฉัวะๆ

Comment

ผมเคยพกnotebook ตอนไป สิงค์โป ไม่เห็นมันจะตรวจอะไรเลยนี้ครับ ทั้ง เข้า-ออก บ้านมัน บ้านเรา แล้วในกรณีที่ผมจะสั่งใน ebay จะต้องจ่ายใหมครับใครเคยซื้อช่วยบอกหน่อยพี่น้องง

Comment

สวยดีจริงๆครับรุ่นนี้ ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

M50sn มันไม่เข้า ชั่งมัน

นี่ M51VA-AP017C
                        เทคโนโลยี Intel Centrino Duo Mobile
                        ซีพียู Core 2 Duo T9400
                        ความเร็วซีพียู (GHz) 2.53
                        ความเร็วบัสซีพียู (MHz) 1066
                        ความจุแรม (MB) 4GB (2GBx2)
                        ประเภทแรม DDR2
                        ความฮาร์ดดิสก์ (GB) 320
                        ประเภทออปติคอลไดรฟ์ DVD SuperMulti
                        ขนาดจอ LCD 15.4 นิ้ว WXGA
                        ชิปเซ็ตกราฟิกการ์ด ATI HD3650
                        สนับสนุน LAN Yes
                        สนับสนุน Wireless Yes
                        สนับสนุน Bluetooth Yes
                        เว็บแคม/ ความละเอียด (Mega) Yes/1.3
                        ระบบปฏิบัติการ Windows Vista
                        น้ำหนัก (Kg) 2.8
                        การรับประกัน (Year) 2 inter
                        ราคา (บาท) 49,900

ทั้งเเรง ทั้งแพงปานกลาง
                        น่าจะคุ้มนะ มีขายในไทยด้วย

Comment

มีแล้วเรอท่าน

Comment

Originally posted by [KoonG] View Post
                            M50sn มันไม่เข้า ชั่งมัน

นี่ M51VA-AP017C
                            เทคโนโลยี Intel Centrino Duo Mobile
                            ซีพียู Core 2 Duo T9400
                            ความเร็วซีพียู (GHz) 2.53
                            ความเร็วบัสซีพียู (MHz) 1066
                            ความจุแรม (MB) 4GB (2GBx2)
                            ประเภทแรม DDR2
                            ความฮาร์ดดิสก์ (GB) 320
                            ประเภทออปติคอลไดรฟ์ DVD SuperMulti
                            ขนาดจอ LCD 15.4 นิ้ว WXGA
                            ชิปเซ็ตกราฟิกการ์ด ATI HD3650
                            สนับสนุน LAN Yes
                            สนับสนุน Wireless Yes
                            สนับสนุน Bluetooth Yes
                            เว็บแคม/ ความละเอียด (Mega) Yes/1.3
                            ระบบปฏิบัติการ Windows Vista
                            น้ำหนัก (Kg) 2.8
                            การรับประกัน (Year) 2 inter
                            ราคา (บาท) 49,900

ทั้งเเรง ทั้งแพงปานกลาง
                            น่าจะคุ้มนะ มีขายในไทยด้วย
                            ตัวนี้ จอต่ำกว่าครับ ตัวนั้น เป็น wxga+ ตัวนี้เป็น wxga ธรรมดา

Comment

ช่วยยืนยันเรื่องภาษีหน่อยครับ ถ้าไม่เสียอาจได้เห็น review จากผมคร้าบบ

Comment

น่าจะประมาณ1700นะครับ,, ถ้ารวมไปรับของที่ ไปรษณีย์อิก

Comment

Working...
                                X