Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีDriver GF8600M GS มาแนะนำผมลองแล้วดีกว่า169.09คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวนี้มัน 174.31 ครับ
    โอ้ว มันดีจริงๆด้วย เทสในตู้ปลาคะแนนพุ่ง
    9300M G ของผมเฉียดๆ 5 หมื่นเลยอะ ไม่ได้ oc นะ เหอๆ

Comment

แย่เลย แต่ตอนลากแล้วเทสปรากฎได้น้อยกว่า169.04 อ่ะ งงนะนเนี่ย

Comment

ทำไมของผมลงไม่ได้ครับ มันบอกฮาร์ดแวร์ไม่ซัปพอด gf9500m gs ใช้ไม่ได้หรอ

Comment

ไดรเวอร์มันใช้ได้หมดครับ แต่ต้องโหลดตัว modded INF ด้วยครับ เป็น link เขียวๆที่มันอยุข้างๆลิ๊งที่โหลดน่ะ พอโหลดmodded INF เส็ดก้อลากไฟล์ไปไว้ในfolder ของไดรเวอร์ที่เรา extract แล้ว ( overwrite ตัวเดิมไปเลยครับ) แล้วค่อยทำการ install ตามปกติ ครับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            ไดรเวอร์มันใช้ได้หมดครับ แต่ต้องโหลดตัว modded INF ด้วยครับ เป็น link เขียวๆที่มันอยุข้างๆลิ๊งที่โหลดน่ะ พอโหลดmodded INF เส็ดก้อลากไฟล์ไปไว้ในfolder ของไดรเวอร์ที่เรา extract แล้ว ( overwrite ตัวเดิมไปเลยครับ) แล้วค่อยทำการ install ตามปกติ ครับ
            โหลดแล้วครับ แตกไว้แล้วก็ยังเป็นครับ ของผม Vista 64 bit F8SN 9500M GS

Comment

ได้แล้วครับ

Comment

ดันให้ครับเพื่อยังไม่ทั่วถึงกัน

Comment

17x ดีหน่อยตรง detect HDMIเจอเร็วดีครับ
                  16x มันไม่ยอมออกHDMI - -;

เอาไปลองก่อนว่าดูหนังHD กระตุกมั้ย อิอิ

Comment

Originally posted by Centrino View Post
                    17x ดีหน่อยตรง detect HDMIเจอเร็วดีครับ
                    16x มันไม่ยอมออกHDMI - -;

เอาไปลองก่อนว่าดูหนังHD กระตุกมั้ย อิอิ
                    ได้เรื่องยังไงแวะมาบอกด้วยเน่่อท่าน cen

Comment

ดันหน่อย

Comment

ขอบคุณสำหรับ Driver ครับ ปกติใช้ทำงานเป็นหลัก เลยไม่ค่อยรู้ว่ามันแตกต่างจาก 196 ยังไง
                        แค่ขอให้มันเสถียรๆ นี้ก็โอเคแล้วล่ะ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

ของผมมานไม่แรงอ่ะ น้อยก่าเดิมอีกได้ 86k

-*-

Comment

ว่าแต่จะลากไงอะครับ

Comment

ผม f8snเทสตู้ปลาได้93399ครับ เดิมๆแต่ยังไม่ได้เล่นเกมพึ่งลงวินโดเสด

Comment

อืม หลังจากที่ท่านด้านบนบอกว่าใช้ใน xp แล้วคะแนนตก ตอนนี้ผมได้ลง xpเสร็จแล้วเดียวจะลองดูคับ แต่ใช้กับ vista แจ่มมากๆ
                                ปล ต้องกลับมาลง 2OS อีกครั้งได้ผลยังไงเดียวมาบอกเพิ่มครับ แต่ VISTA รับรองว่าแจ่มขึ้นแน่นอน

Comment

Working...
                                X