Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยคอมเป็นไรไม่รุ้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยคอมเป็นไรไม่รุ้

พี่ครับพอดีคอมผมมานชอบรีต้าดเองอ่าครับตอนนี่บ่อยมากเล่ยอ่าครับมาวิแก้มั้ย

ความร้อนซีพียู สูงเกินรึปล่าวคร้บ ระบบระบายอากาศปกติอยู่อ้ะเป่า

Comment

มานก้เย็นน่ะครับขนาดผมทอดฝาเคสออกมาแล้วเอาพัดลมจ่อแล้วยังรีต้าดเลยครับ

Comment

PSU มั่ง

Comment

ถ้าCPUไม่ร้อน ก็เพาเวอร์ไฟไม่พอ อย่างคุณTWKว่าไว้ครับ

Comment

วิธีแก้ขัด(มาอีกแล้ว)

my computer>>properties>>advanced>>startup and recovery>>settings>>system failure>> เอาเครื่องหมายถูกหน้าคำว่า automatically restart ออกซะ

น่าจะบอก spec เครื่องตัวเองหน่อยนะ เล่นบอกแต่อาการอย่่างงี้ มี "งง"

Comment

อ่า ตามนั้นครับตามน้าน... อิอิ

Comment

Working...
              X