Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2,000 ช่วยแนะนำลำโพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2,000 ช่วยแนะนำลำโพงหน่อยครับ

ฟังเพลง 80%
    ดูหนัง 10%
    เกมส์ 10%

เอา 2.1 นะครับ
    เพลงส่วนใหญ่ฟังแนว Rock,Pop อ่ะครับ
    ใช้กับ 0100 ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ปล.ขอบคุณครับ

eacan ครับ

Comment

แนะนำรุ่นด้วยนะครับ

Comment

ชอบรุ่นไหนตามใจชอบเลยคับ
        ไม่ต่างกันมากนัก ราคาก็ใกล้ๆกัน

Comment

ตามเซียนข้ามบน..ตามใจชอบ..ไม่ต่างกัน

Comment

X3 2.1

Comment

Eacan A-500L เห็นที่ Advice เอามาขายใหม่ ราคาแค่ 1,400

Comment

Originally posted by sc View Post
                ตามเซียนข้ามบน..ตามใจชอบ..ไม่ต่างกัน
                เซียนหนุ่ม Avatar + Sig แก่ หรือเปล่า อิอิ

Comment

เออะ
                  = ="

Comment

ขอบคุณมากครับ
                    เดี๋ยวลองเดินฟังไปเรื่อยๆครับ
                    Eacan จะเอามาจับคู่กับ audigy2 0240 ครับ

Comment

x3/2.1 ครับ
                      หรือจะเพิ่มงบอีกหน่อย เล่นรุ่นเดียวกะผมเลย divoom xf5 อิอิ
                      http://www.weloveshopping.com/templa...90&shopid=1691

Comment

Originally posted by tongchuwit View Post
                        x3/2.1 ครับ
                        หรือจะเพิ่มงบอีกหน่อย เล่นรุ่นเดียวกะผมเลย divoom xf5 อิอิ
                        http://www.weloveshopping.com/templa...90&shopid=1691
                        ขอบคุณครับท่าน

Comment

Eacan a500L 1950 เซียร์ชั้น2ขึ้นบรรไดมาเจอเลยข้างร้านขายDVD

Comment

Working...
                          X