Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt กับ 8600gt ต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gt กับ 8600gt ต่างกันมากมั้ยครับ

ผมจาซื้อมาใส่คอมที่ร้านนะครับ เอาใว้เล่นเกมส์ online นะครับ เพื่ออนาคตสัก 2 ปี นะคับ

เห็น ราคาต่างกัน 900 กว่าบาท นะครับ ของ พี่ปาร์ค ครับ จาซื้อ เยอะ เลยต้องคิดหนักหน่อยนะ 18 อัน

เยอะ

Comment

ขยับอีกนิดได้9600ครับ

Comment

ต่างกันมากมายครับ ว่าแต่8600GT ที่ท่านเล็งไว้มันตัวละเท่าไหร่เหรอท่าน

Comment

Originally posted by hlong View Post
          ผมจาซื้อมาใส่คอมที่ร้านนะครับ เอาใว้เล่นเกมส์ online นะครับ เพื่ออนาคตสัก 2 ปี นะคับ

เห็น ราคาต่างกัน 900 กว่าบาท นะครับ ของ พี่ปาร์ค ครับ จาซื้อ เยอะ เลยต้องคิดหนักหน่อยนะ 18 อัน
          ขยับอีกนิดได้9600คุ้มกว่าครับ.

Comment

งบครับเท่าไร

9600GSO ท่านน่าจะไหว

Comment

7300gt ของ spark 1610 บาท

8600gt U600 spark 2560 บาท

ตั้ง 18 อัน นะท่าน เล่นแค่ gameonline เองครับ

แนะนำ 9600 เลยหรอครับ คงต้องเก็บเงิน เพิ่มอีก นานเลย

Comment

8600GT พองับ
                ตามวัตถุประสงค์บวกงบประมาณ....

Comment

8600GT แรงกว่า GF7300GT เยอะมากอยู่นะครับ

ราคาต่างกัน 900 บาท 18 ตัวก็ 16200 บาท

คิดดีๆ ละกันนะครับ

ร้านเล่นแค่เกมส์ Online 7300GT ก็น่าจะพอละนะครับ ผมว่านะ

BF2 เจอ GF 7300 GT เข้าไปก็อยู่หมัดละนะครับ

แต่จะเอามาเผื่อสำหรับเกมส์หนักกว่านั้นในอนาคตก็ได้นะครับ แล้วแต่นะครับ วางแผนดีๆ ละกันนะครับ

Comment

เคยใช้ทั้ง 2 ตัวครับ 8600GT แรงกว่ามากครับ
                    ทิ้งกันไม่เห็นฝุ่นเลยครับ
                    เล่น PSE2008 8600GT ปรับสูงสุดได้หมด 1024x768
                    แต่ 7300GT ปรับต่ำสุดยังไม่ลื่นเลยครับ

Comment

8600GT เถอะครับ ร้านดูดีขึ้นเยอะเลยนะ เพราะแม้ร้านจะเล่นแค่ออนไลน์ แต่อนาคนมันก็ต้องมีบ้างแหละครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
                        8600GT เถอะครับ ร้านดูดีขึ้นเยอะเลยนะ เพราะแม้ร้านจะเล่นแค่ออนไลน์ แต่อนาคนมันก็ต้องมีบ้างแหละครับ
                        ใช่ครับเอาใจเด็กๆ
                        8600gt
                        เล่น COD4 ลื่นดีนะ

Comment

8600gt ครับ

ลุยทุกเกมส์ไม่มีกั๊ก

Comment

8600Gtแรงกว่ามากนะ

Comment

8600GT คุ้มกว่าครับ ติดไปไม่ต้องอัพเกรดอีก 3 ปีขึ้นเลย ผมว่านะ

Comment

Working...
                              X