overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย เง้อ

OverclockZone Member

Default ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย เง้อ

ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย อ่าคับ รึว่าต้องไปทำเรื่องอะไรรึป่าวคับ มีใครรู้บ้างเอ่ย

OverclockZone Member zeza_pak's Avatar

ของท่านกลายเป็น 4 M แล้วมั่งครับ ลองเช็คความเร็วดู

OverclockZone Member noomevo8's Avatar

Quote Originally Posted by zeza_pak View Post
    ของท่านกลายเป็น 4 M แล้วมั่งครับ ลองเช็คความเร็วดู

ถูก!!!!!!!!!!!

คือว่ายังเป็น 2M อยู่เลยคับท่าน

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

นั้นมัน TT&T ไม่ใช่หรือ
    T0T Up Speed แล้วหรือ ^^"

OverclockZone Member pann's Avatar

ต้องไปแจ้งเปลี่ยนโปรครับ เขาจะไม่ปรับให้ และไม่มี 4 เม็ก 3 เม็ก

จะมีแต่ 1M 490 , 2M 590 บาท เกินนี้ยังไม่มี

สำหรับลูกค้าใหม่ ก็ตามโปรนี้เลย

ลูกค้าเก่าต้องไปแจ้งเปลี่ยนเป็นโปรใหม่ก็จะได้จ่ายเท่าลูกค้าใหม่

และเริ่มนับสัญญาเป็นเดือน 1 ใหม่เลย ถึงโปรเก่าเราจะเหลือสัญญากี่เดือนก็ชั่งนับ 1 ใหม่หมด

ถ้าไม่ไปแจ้งเปลี่ยนก็ต้องจ่ายราคาเดิม รวมถึงพวกสปีด ลูกควบครึ่ง 1.5 ด้วยนะ

ไม่งั้นก็ได้จ่าย 1.5 700 บาท เหมือนเดิม

ฉนั้น รีบไปติดต่อครับ ไม่งั้น้สียเปรียบแย่

เอกสารไม่ต้องใช้อะไรมาก สำเนาบัตรประจำตัวของเรา(กรณีเราเป็นเจ้าของเลขหมาย)

แล้วก็เซ็นในสัญญาใหม่เป็นอันเสร็จ

ถ้าใครอยู่พื้นที่ไหนไม่แน่ใจก็โทรไปถามก่อน

แต่ถ้าพื้นที่ใครมีโฆษณาโปรโมรชั่นใหม่แสดงว่าพร้อมให้บริการอยู่แล้ว แจ้งเปลี่ยนได้เลย

OverclockZone Member pann's Avatar

ปล.ผมก็เพิ่งรู้เมื่อบ่ายนี้เอง เพื่อนโทรมาบอกกะว่าจะไปพรุ่งนี้(ไม่รู้ศูนย์ในห้างมันเปิดรึเปล่า?)

ดันนั่งรอว่ามันจะปรับให้อัตโนมัติแบบครั้งที่แล้ว อิอิ

OverclockZone Member noomevo8's Avatar

Quote Originally Posted by pann View Post
    ปล.ผมก็เพิ่งรู้เมื่อบ่ายนี้เอง เพื่อนโทรมาบอกกะว่าจะไปพรุ่งนี้(ไม่รู้ศูนย์ในห้างมันเปิดรึเปล่า?)

ดันนั่งรอว่ามันจะปรับให้อัตโนมัติแบบครั้งที่แล้ว อิอิ
    โหรอบนี้มาแนวนี้เหรอเนี๊ย วัยรุ่นรอเก้ออะดิ อิอิ

Quote Originally Posted by noomevo8 View Post
    โหรอบนี้มาแนวนี้เหรอเนี๊ย วัยรุ่นรอเก้ออะดิ อิอิ
    เมื่อวานขับรถผ่านหน้า TOT มองผ่านๆป้ายโฆษณา 2 โปรใหมที่ว่า่แต่ดันไม่เอะใจ

ไม่งั้นไปแต่เช้าแล้ว เซร็งจิต

Quote Originally Posted by pann View Post
    เมื่อวานขับรถผ่านหน้า TOT มองผ่านๆป้ายโฆษณา 2 โปรใหมที่ว่า่แต่ดันไม่เอะใจ

ไม่งั้นไปแต่เช้าแล้ว เซร็งจิต
    งิงิ

OverclockZone Member slwind's Avatar
    Chachoengsao, Thailand

อ้าว แหล่ม เช็คข่าวฉะเชิงเทราก่อนดีกว่า

โอ้ เอาซะผมตกข่าวเลย ขอบคุณมากเลยคับท่าน เดี๋ยวผมต้องไปแจ้งเปลี่ยนแระ

OverclockZone Member คิม's Avatar

ระวังนะครับ แถวต่างจังหวัดยังไม่มีการเปลื่ยนแปลง คงต้องรอสักพักใหญ่ๆ อาจเดือนหน้าเพราะต้องรอเรื่องไปถึง

เพิ่งโทรข้ามโลกไปถามเพื่อนที่ทำใน TOT มา

OverclockZone Member e20wac's Avatar

v_o อ่าว แจ่มงั้นวันจันทร์นี้ต้องไปเชคข่าวซะหน่อย

mohan's Avatar

ไม่รู้ว่าใครใช้ TOT ของหาดใหญ่มั้งอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นไงมั้ง
    ปล.ตอนนี้ผมใช้ 1.5m อยู่อ่ะครับ

OverclockZone Member e20wac's Avatar

สงขลาอะ เครือข่ายเดวกัน แต่ยังไม่ได้เชคเลยว่าเปลี่ยนได้ยัง
    ใครอยุ่ในเขตนี้แวะมาให้ข่าวกันบ้างนะ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

1.5 มีแววจะได้อัพเป้น 3m ป่ะเนี่ย จะได้รอ............อิอิ

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

เชียงใหม่อัพแล้วรึยังครับ ใครใช้อยู่รายงานหน่อยครับ

พิษณุโลก ไปขอเปลี่ยนมาแล้วครับ 2M 590.-บาท หากไม่แจ้ง ไม่ปรับครับผม
    แต่ขอโทษที วิ่งกระท่อนกระแท่นจังเลยครับ มาๆหายๆ สงสัยยังใหม่อยู่มั้งครับผม

OverclockZone Member n@ty's Avatar

Quote Originally Posted by Boonchu_L View Post
    พิษณุโลก ไปขอเปลี่ยนมาแล้วครับ 2M 590.-บาท หากไม่แจ้ง ไม่ปรับครับผม
    แต่ขอโทษที วิ่งกระท่อนกระแท่นจังเลยครับ มาๆหายๆ สงสัยยังใหม่อยู่มั้งครับผม
    ผมไม่เห็นต้องไปขอปรับอะไรเลยนิครับพิดโลกเหมือนกัน

เค้าปรับ *2 ให้ผมมาตั้งแต่ต้นเดือนมิถุนาละครับ

วิ่งปกติ 1.8 - 1.9 คับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks