Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับ ผลtest F8SN T8300เดิมๆ เนียนครับเนียน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ ผลtest F8SN T8300เดิมๆ เนียนครับเนียน

ดูเอาครับ ไม่รู้จะเป็นที่น่าพอใจของคอเกมป่าว
    Attached Files

รับทราบคับ

Comment

เหยียบแสนเลยหรือ 9300M Gของผม 5 หมื่น เอง อิอิ

Comment

ในวิสต้าป่าวครับ คะแนนน้อยจัง *-*

Comment

F8SN VS G1SN ใครจะชนะอะครับเนี่ย อยากรู้ผลจัง ^^

Comment

xp ครับ ไม่ใช่ วิดต้า

Comment

ไม่น้อยหรอกครับ นั้นเดิมๆน่ะ ๆ ไม่ได้ overclock เลย ลองลากซิ ผมว่าถ้าผมมีโอกาศลากน่ะ ทะลุ 110 แน่นอน
              ขนาด s41-335 เดิมๆได้ 7หมื่น ยังลากได้ถึง 91k เลย ลองลากดูคับ 110 ชิวๆ

Comment

อิจฉาตาร้อนขึ้นมาทันที อิอิ

Comment

แรงจัง

Comment

ลากแล้วจะขนาดไหน หุหุ

Comment

ขอผม79000เอง ตัวF8SN 4P031C ใช้ในวิดต้า ของผมมีปัญหาป่าวครับ ทำไม***งกันเยอะจัง ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Comment

Originally posted by oukkrit View Post
                        ขอผม79000เอง ตัวF8SN 4P031C ใช้ในวิดต้า ของผมมีปัญหาป่าวครับ ทำไม***งกันเยอะจัง ขอคำแนะนำหน่อยครับ
                        ของเค้า xp ครับ (ของผมs41-335 overclock ได้ 83.xxx คะแนน vista 32 bit นี้เท่ากะผมใช้ F8SN เหมือนกันน่ะเนี้ยะ ^^)

Comment

แล้ววิดต้าได้79000เนี่ยปกติป่าวครับ
                          สอนผม oc หน่อยได้มั้ยครับ

Comment

Working...
                          X