Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว้าว..voodoo3 2000PCi ก็เล่นปังย่าได้เหมือนกันแฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหม่ๆ ของเค้าดีจิงๆ ถ้าได้ 8800gts มาแล้วลองหาเกมส์เก่าๆเล่นดูบ้างนะครับ

คงไม่ต้องโหลดกันเลย

Comment

รุ่นเดอะ

Comment

เก่าลายครามครับ voodoo
        หลังจากเปลี่ยนตัวใหม่แล้วผมแนะนำเก็บ voodoo ขึ้นตู้โชว์เลยครับ

Comment

ขอคะแนน 3DMark ด่วนเลยท่าน อิอิๆๆ

Comment

สมัยนั้นคงแรงโครต ตอนนั้นราคามันเท่าไหร่

Comment

โอ้ว... อิจฉา อยากเล่นมั่ง อิอิ

Comment

Onboard Intel 16MB ยังเล่นได้เลยครับปังย่าเพราะเกมมันไม่ได้กินสเปกหรูมากมาย อาจมีกระตุกก็ปรับ low หมดเล่นได้สบาย ที่บ้านน้องผมมันยังใช้ VIA onboard savage 3 เล่นเลยครับ

Comment

= = การ์ดจอขึ้นหิ้งเล่นได้ด้วยเรอะ = = มะไหวน๊ะ ลองขุด486มาเล่นดีฟ่า(เย้ย~! = = จะเล่นได้ประนี่)

Comment

แจ่มคับ..ปลุกตำนานขึ้นมาวิ่งต่อ...

Comment

Working...
                    X