Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน Jip ราคาหน้าร้านกับในเว็ป ตรงกันหรือเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

่jib ราชบุรี +100 มั้งครับ ไม่แน่ใจ แล้วแต่ชิ้นด้วยมั้ง

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
      มีแต่ HWH หน้าเว๊บ บางทีถูกกว่าหน้าร้อน
      แล้วราคาหน้าหนาว ถูกกว่าหรือเปล่าครับ (แซวเล่นนะครับผม)

Comment

Originally posted by zebit View Post
        ่jib ราชบุรี +100 มั้งครับ ไม่แน่ใจ แล้วแต่ชิ้นด้วยมั้ง
        วันก่อนไปซื้อ hdd ขายแพงกว่าในเว็บ
        อีกวันหนึ่งไปซื้อ cpu ราคาถูกกว่าในเว็บครับ

Comment

Working...
        X