Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการ์ดจอกับ PSU ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับการ์ดจอกับ PSU ช่วยที

คือตอนนี้ผมต้องการ อัำพการ์ดจอใหม่

ของเดิม GF4 MX 440 64 APG8x PSU 300w

ram512

จะสามารถซื้อ การ์ด จอ แบบไหนได้โดยไม่ต้อง

เปลี่ยน PSU อ่ะ คับ

มีงบประมาณ 2500 ช่วยตอบที นะ คับ

ถ้าเป็นพวก GF7xxx จะเอาอยู่ไหมอ่ะ
    Last edited by hahoro1; 21 Jun 2008, 13:13:21.

GF 7xxx ในรุ่น AGP แด๊กไฟเกือบทุกรุ่นเลยครับ

ร้าน Net ที่ผมทำงานอะ ต้องเปลี่ยน PSU ทั้งนั้นไม่งั้นเล่นเกมไม่นิ่ง เลยครับ (7300GT และ 7600GS ครับ)
    เล่นๆอยู่ดับ ตลอด เลยครับ

Comment

เหอๆ

เลิกหวังไปเรย มั่งเนีย สงสัย

แล้วถ้า พวก GF6600 อ่ะ คับ

ได้ไหม แล้ว ราคาเดียวนี้มันเท่าไหร่หว่า

Comment

น่าจะลอง HIS ชิป ATI HD series ตอนนี้มีขายเยอะไม่แพงด้วย
        เอาตัวที่ไม่ต้องจ่ายไฟเลี้ยงครับ ถ้า 300 watt แท้ น่าจะพอ

Comment

*0*

Comment

6600GT กับ 7300GT น่าจะโอเคนะ

Comment

Working...
            X