Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู Spec ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู Spec ให้ทีครับ

ตามนี้ครับ

ATHLON ×2 4600
    M/B ASROCK NF7G-FULLHD
    H/D SEAGATE 160G
    RAM CDRSAIR 1G*2 (667)
    DVD-RW (SATA)
    VGA CARD – Power Color HD 3650 Pcs512MB DDR 3
    LCD 19’-LG L1960TR-5000:1 (2ms)

รวมอุปกรณ์อื่นๆแล้วประมาน 22000 ครับ แต่ถ้่างบ 25000 ควรเพิ่มอะไรดีครับ

MB ASROCK นี่ประสิทธิภาพเป็นยังไงบ้างครับ ไม่เคยใช้อะครับ
    ATHLON ×2 4600 ประสิทธิภาพเทียบเท่ากับ CPU รุ่นไหนของ Intel ครับ

แล้วถ้าหากจะเปลี่ยนจากของ AMD เป็น Intel ควรเปลี่ยนเป็นอะไรครับ ในงบ 25000 อะครับ

เอ่อ แล้วใครรู้จักร้าน Banana IT บ้างครับ คือ อยากรู้ว่า้ร้านนี้ทำงานมีประสิทธิภาพไหมครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ทำงานอะไรบ้างครับ เล่นเกมส์หนักๆมั้ยครับ

Comment

เพิ่มเก้าอี้คอม หรูๆคับ หุหุ
      สเป๊คนั้นงามแล้ว

Comment

ก็ทั้งทำงานและเล่นเกมเลยครับ

แต่เล่นเกมไม่หนักมากครับ

Comment

Working...
        X