Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดให้ใหม่ทีคะ 10 K แค่เคสอย่างเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดให้ใหม่ทีคะ 10 K แค่เคสอย่างเดียว

มาให้รบกวนอีกแล้วคะ งบตามเดิมคะ 10K แต่ขออุปกรณ์ทุกอย่างเลยคะ CPU HDD Ram M/B VGA DVD ยกเว้นจอ ใช้เล่นพวกเกมส์ออนไลน์ Cabal Rag Yulgang แล้วก็เกมส์ทั่วไปเช่น วินนิ่ง Ghost recon รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยนะคะ ขอเป็น AMD นะคะ ขอบคุณอีกครั้งคะ คือจะไปซื้อที่ Zeer รังสิตนะคะ ขอบคุณอีกครั้งคะสำหรับคำแนะนำทุกท่าน

X2 4600+ 2200
    ASROCK ALIVE NF6-VSTA 1600
    RM ROX 667 1Gx2 1200
    HDD 160G 1500
    CASE GVIE W450W 1300
    DVDRW 1000
    PCI-E GF7300GT DDR3 1600
    10400

ก็ชุดเดิมๆ เช่นกันครับ

Comment

อยากถามพี่ wikorn ว่า สเปคที่แนะนำมานี้พอเล่นเกมส์ที่โพสไว้ใน rep บน ได้เป็นอย่างไรคะ พอลื่นมั้ยถ้าปรับแบบทุกอย่างแบบกลางๆ หรือว่าเล่นแบบพอถูไถไปได้ แล้วเกมส์ออนไลน์นั้นส่วนใหญ่ใช้ VGA สเปคสูงมั้ย หรือว่า อยู่ที่ ram คะ

Comment

สบายมากครับ กับ งบ 10000

Comment

ฮ่าๆ แค่นี้ก้อเหลือแล้ว เล่นได้ๆ

Comment

ASROCK ALIVE NF6-VSTA ตัวนี้เป็นตัวที่มี VGA ออนบอร์ดด้วยใช่มั้ยคะ แล้วชิพเป็นของ ATI หรือ Nvidia คะ

Comment

VGA ON ชิพ NVIDIA ครับ

Comment

Working...
              X