Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปคตัวนี้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปคตัวนี้ให้ทีครับ

CPU Intel Core2 Quad Q9300
    Mainboard ASUS P5-Q PRO
    Ram 2048/800 KINGSTON
    Hard Disk 320/7200 SEAGATE SATA
    DVD (SATA)ASUS DRW-2014S1T DVD RW 20x
    VGa 512MB PCIe ATi4850 DUAL (TD,DDRIII) HIS
    PSU silverstone 500 W
    อยากถามว่าชุดนี้ใส่กันได้ไหมครับ
    รบกวนด้วยนะครับผมกะว่าจะไปซื้อประกอบพรุ่งนี้อ่าครับกลัวว่าแรมกับการ์ดจอเนี่ยจะใส่ไม่ได้ขอถามผู้รู้ด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดีเยี่ยม ไร้ที่ติ

Comment

Originally posted by nununu View Post
      ดีเยี่ยม ไร้ที่ติ
      นี่เข้ากันได้ทุกชิ้นใช่ป่าวครับ

Comment

OK เข้าได้หมด^^

Comment

ถามอีกนิดนึงครับผมเห็นกระทู้ที่เกี่ยวกับ HD4850 อ่าครับเห็นมันร้อนมากเลยมันมีวีธีแก้หรือป่าวครับ
          คือว่าห้องที่ผมอยู่เนี่ยไม่มีแอร์ครับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

OK

Comment

ซีเกท 250G ตัว 32M มาแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ซีเกท 250G ตัว 32M มาแล้วครับ
                  น่านนนกิเลสมาอีกแว้วว

Comment

Working...
                  X