Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง เกี่ยวกับแรม อ่ะครับ ช่วย ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง เกี่ยวกับแรม อ่ะครับ ช่วย ที

คือ ระหว่าง ram 256 ของ ซัมซุง บัส 333 2ตัวต่อแบบ dual กับ 512 บัส 400 อันไหนแรงกว่ากันอ่ะคับ

และก็ ram 256 ของ ซัมซุง บัส 333 เทินได้ตัวล่ะเท่าไร

ปล. thx

ไม่มีคน รู้เลยหรอเนีย -*-

Comment

512 บัส 400 แรงกว่า เห็นๆ เลขยิ่งมากยิ่งแรง

Comment

อ้อลืมบอก ไปว่า 512 บัส400 อ่ะ ตัวเดียวนะครับ แต่ว่า 256 บัส 333อ่ะ ต่อ 2 ตัว -*- โทษ ทีครับ

Comment

น่าจะ 256*2 มั้ง

Comment

ซะ งั้น อ่ะ

Comment

2 ตัวมันต้องแรงกว่าสิ

Comment

Originally posted by wutteam View Post
                2 ตัวมันต้องแรงกว่าสิ
                -*-

ที่คิดว่าแรงกว่าเพราะ

มันเป็น dual channel

ผมว่าตอนนี้คุณมีของอยู่ ก็ลองใช้แล้วเทียบกันดูเลย แล้วอันไหนรู้สึกว่าไวกว่าก็เก็บไว้ ที่เหลือก็ขายทิ้งไป ก็จบ - -

Comment

512 bus 400 น่าจาแรงกว่านะครับถึงแม้จาไม่ Dual ส่วน 256/333 ไม่ถึงพันอ่ะครับ ของผม 256/400 ROX[Hynix] ยังไม่ถึงเรยครับ

Comment

Working...
                  X