Announcement

Collapse
No announcement yet.

all game in windows mode & capture

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• all game in windows mode & capture

ท่านอยากเล่นเกมไปด้วย ทำอย่างอื่นไปด้วยใช้หรือไม่
    วันนี้มีโปรแกรม windows mode & capture มาผาก
    ชื่อ 3D Ripper DX
    http://www.deep-shadows.com/hax/down...perDXSetup.exe
    เพียงแค่ใส่ที่อยู่ของเกมส์ลงไป
    แล้วติ๊กเลือกที่ windows mode ดังรูป
    แล้วกดปุ่ม Lunch
    เข้าเกมเส็ดให้กด Alt+Tab
    ปรับ resolution ของ Desktop ให้เหมือนเดิมท่านก็สนุกกับเกมใน windows mode พร้อมทั้งสามารถจับภาพของเกมและอัด VDO ได้อย่างง่ายดาย

//ส่วนตัวต้องการแค่ windows mode เอาไว้เล่นเกมไปด้วยดูทีวีไปด้วย แหะๆ
    //ก็ cpu 2 core นี่นาต้องรองรับ multiapplication ด้วยจี้
    Last edited by zerocs; 21 Jun 2008, 23:35:05.

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ดีนะ เอ้าดัน

Comment

อย่างนี้นี่เอง
        แต่บางเกมมันก็มี วินโดวโหมดมาให้อยู่แล้วอะครับ

Comment

Alt+Enter
          ก็จะเข้า window mode เหมือนกันครับ
          อันนี้เจอโดยบังเอิญครับ ^_^

Comment

บางเกม เติม -w ต่อท้ายใน Shotcut ก็เป็น windows mode ให้แล้วครับ

แต่ขอรับไปลองหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ลองกับ yuri แล้วไม่ได้ผลคับหรือใครมีวิธีที่ทำให้ yuri เล่นแบบ windows mode ได้บ้างขอวิธีหน่อยนะคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สมอง Process ไม่ทันคอมฯ

Comment

รบกวนอธิบายเป็นตัวอักษรทีครับ (รูปไม่โชว์)

Comment

Working...
                    X