Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Tagan 480 ถอดสายได้ หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Tagan 480 ถอดสายได้ หน่อยคับ

มีคนจะขาย Tagan 480W ถอดสายได้ให้อ่ะคับ แต่มีคนบอกว่า Tagan เสียงดังมากก จิงรึป่าวคับ ช่วยไขข้อข้องใจให้ที ขออบคุงคับ

ปัญหาเรื่องเสียง น่าจะเป็น BZซีรี่ย์นะ(เขาว่ามันมีเสียงจี่ๆ)
    ผมใช้ U-38ซีรี่ย์ไม่มีเสียงเรยคับ ความเร็วรอบพัดลมก็ไปตามอุณภูมิคับ อยู่ห้องแอร์หมุนช้ามากๆเลยพออัดเครื่องถึงจะเห็นว่ามันหมุนเร็วขึ้น

Comment

ผมใช้ อยู่ มันก็เงียบ ดี นะ

_________

Comment

ขอบคุงคับ

Comment

ใช้อยู่เงียบครับ แต่ตอนซื้อมาใหม่ๆเจ๊ง ฮ่าๆ ต้องเอาไปเปลี่ยน

Comment

ผมใช้อยู่ครับ เงียบมากๆ

Comment

Working...
            X