Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ....AGP 8X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ....AGP 8X

ตัวไหนดีที่สุดครับ ราคาเท่าไหร่ด้วย? ผมเลิกตามข่าวมาได้จะ2ปีแล้ว ตอนนี้ไม่รู้เรื่องเลย

ขึ้นอยู่กับงบที่มีครับ

Comment

ลองบอกงบมาเลยคับเด๋วช่วยแนะนำทั้งมือ1มือ2
      ความต้องการในการเล่นเกมด้วยคับว่าเล่นเกมกินภาพแค่ไหน

Comment

หัวข้อเดียวกันครับ
        ผมมี 10000 ครับ

Comment

รอ(อาจเก้อ)หลังปีใหม่ x1950pro ไม่ก้ 7800gs (บอดมือ2)

Comment

ผมแนะนำ ATI Radeon x 1600 pro --- 4150 คับ
            ลองดูท่านอื่นนะ ส่วนตัวชอบทาง ATI อยู่คับ

Comment

Originally posted by ฿lue$kY14023420 View Post
              ผมแนะนำ ATI Radeon x 1600 pro --- 4150 คับ
              ลองดูท่านอื่นนะ ส่วนตัวชอบทาง ATI อยู่คับ
              แล้ว ATI Radeon x 1600 pro นี่ถ้าเทียบกับ Nvidia ได้รุ่นไหนครับ

Comment

อีกนิดคับจขกท ถ้าเล่นเกมค่ายnvidia geforceเลยคับ
                ถ้าเน้นดูDVD AV ATIภาพสวยกว่าคับ
                ผมเน้นดูหนังแต่ตอนซื้อบอร์ดเก่าดันรับATI9550ไม่ได้เลยต้องถอยGF6600มา

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                  แล้ว ATI Radeon x 1600 pro นี่ถ้าเทียบกับ Nvidia ได้รุ่นไหนครับ
                  น่าจะเปนตัว GF 6600 นะครับ เพาะดูแล้วสเปกมันเท่าๆกัน ราคา พอๆกันเรยครับ

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                    หัวข้อเดียวกันครับ
                    ผมมี 10000 ครับ
                    สนของผมม๊ะล่ะครับ อิอิ ตามลายเซ็นเลย

Comment

ถ้าจะรอของแรงต้อง Sapphire X1950Pro AGP 512MB ครับมาแน่อาจจะก่อนปีใหม่นี้ด้วยซ้ำราคาก็ 9000 ต้นๆครับ

Comment

คุณพีคุงครับ cpu+mb+sink มาส่งยังครับ พอดีช่วงบ่ายๆมีภารกิจข้างนอกครับ

Comment

X1950Pro

แจ่มได้จัย

ผมวาสนาได้แค่ 6800gs มิอาจเอื้อม

Comment

สอยมาแล้วคราบ 9270

ยังไม่ได้กลับบ้านไปลองดูเลย

Comment

นี่ๆ ใครเห็น
                              X1650Peo ของ Sapphire แล้วมั่ง
                              สวยโคตรๆๆๆๆอ่ะ น่ารักมากๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X