Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Invite ครับ เซียนบิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบพระคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
      ทำไมผมเข้าเซียนบิทไม่ได้่อ่ะครับ เป็นกันหรือป่าว วันนี้ เมื่อเวลา 17.10 น.
      ผมเขาได้ปกตินี่ครับ เข้าได้ตลอดเลย แต่จะมีช่วงจราจรติดขัดนิดหน่อย

Comment

เห็นว่า ท่านเจ้าของกระทู้เต็มแล้ว ผมก็ขออนุญาต แบ่งให้ในกระทู้นี้เลยละกัน (ของเซียนบิทนะ)

ต้องการ คลิกเลยครับ

เฉพาะ 4 ท่านแรก และต้องก่อน 1 ทุ่มวันนี้เท่านั้น

ปล.ผมเคยให้ไปแล้ว 40 กว่าที่นั่ง ใครยังไม่ได้รีบสมัครเน้อ
        Last edited by ปฐมวงศ์; 22 Jun 2008, 18:34:00.

Comment

ขอบคุณคร้าบ

Comment

หมดแล้วครับ ยังเหลืออยู่พอประมาณ แต่เก็บไว้ก่อนละกัน อิอิ

จะปล่อยให้ทีละนิดนะ
            Last edited by ปฐมวงศ์; 22 Jun 2008, 19:01:10.

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
              หมดแล้วครับ ยังเหลืออยู่พอประมาณ แต่เก็บไว้ก่อนละกัน อิอิ

จะปล่อยให้ทีละนิดนะ
              ง่ะ.. มาไม่ทัน ขอรอคิวจากท่าน ปฐมวงศ์ ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ

Comment

ขอด้วยคน

Comment

ขอด้วยคับ wondrous_gt1@hotmail.com

Comment

ตอนนี้ทางเวปเซียนบิทเขาแจ้งมาว่าเต็มแล้วครับ ต้องรอเปิดรับครั้งต่อไปถึงจะได้ครับ แล้วจะมาเปิดแจกใหม่ครับ

Comment

Working...
                    X