Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ "ลำโพง"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ "ลำโพง"

ผมใช้ notebook Compaq Presario V3000

พอเสียบหูฟังเข้าไปที่ notebook มีเสียงที่หูฟัง และ ลำโพงยังมีเสียงออกมาอยู่

ต้องปรับยังไงถึงตอนเสียบหูฟังแล้วลำโพงไม่มีเสียง ออกมาแต่ที่หู้ฟัง

ลงไดร์ฟเวอร์ใหม่โลด

ถ้าไม่หาย ยกเ้ข้า 0 ครับ

Comment

มีไดร์เวอร์ให้โหลดในห้อง club compaq นะครับ ผมก็ไปโหลดจากที่โน่นมาเหมือนกัน
      ชื่อไดร์เวอร์ Sound v3700 xp32 ครับ โหลดตัวนี้มา เสียงก็จะตัดไปที่หูฟัง ไม่ออกที่ตัวเครื่องแล้ว

ผมใช้รุ่น 3733 TU อยู่ครับ

Comment

มี Link ให้มั้ยคับ

คือว่าผมหาไม่เจออ่ะคับ

Comment

Working...
        X