ซาวการ์ด กับ 5.1
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: ซาวการ์ด กับ 5.1

OverclockZone Member pannpz51's Avatar

Default ซาวการ์ด กับ 5.1

คือว่ากำลังจะเก็บเงินซื้อ Divoom Comet-D2 125W หรือ X Force 5/5.1 นั่นแหละครับ

จึงอยากถามว่าถ้าจะใช้ซาวการ์ดออนบอร์ดของผม (คอมผมซื้อมา 10 กว่าปีและ ยังเปน pentium 4 อยู่เลย) ไม่ทราบว่าเสียงจะออกรึเปล่าครับ

ปล. พี่ที่รู้จักแนะนำให้ซื้อคอมใหม่ก่อนซื้อลำโพงด้วยแหละ (เค้ากลัวเมนบอร์ดจะเก่าไป เสียบไม่ได้)

ขอบคุณครับ
    Last edited by pannpz51; 22 Jun 2008 at 13:34:12.

Bookmarks

Bookmarks