Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนด้วยครับ(การศึกษา)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนด้วยครับ(การศึกษา)

ถ้ามาตั้งผิดที่ก็ขออภัยด้วยนะครับ

คือผม อยากได้รูปถ่าย ข้างในเคสของ พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดนี้ กับ Spec เครื่อง อย่างล่ะเอียด

หน่อยอ่ะครับ เอาไปส่งอาจารย์ แล้วอาจารย์ จะให้ทำอะไรต่ออีกก็ไม่รู้ อย่างได้สัก 10 รูป

พร้อม Spec เครื่องด้วยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ลำพังเครื่องผม เครื่องเดียว ยังขาดอีก 9 แหหนะ

ขอบคุณ ณ ที่นี้ด้วยครับ

จัดปายย

Intel Core2Duo E8200 + OCZ Vendetta
    M/B Gigabyte GA-P35-DS3L
    RAM DDR2 Geil 800Mhz 2*2GB 5-5-5-15
    VGA XFX GF9600GT
    HDD 250GB Seagate SATA2
    PSU SilverStone ST50F 500W
    DVD-RW ASUS 20X SATA

*แก้ไขรูป

Comment

ขอบคุณ คุณ nununu มากครับ

:ซึ้งๆ

Comment

ลองเซิร์ชดูครับ ในเว็บนี้
        มีคนตั้งไว้อยู่

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
          ลองเซิร์ชดูครับ ในเว็บนี้
          มีคนตั้งไว้อยู่
          ลอง Search ดูแล้วครับ หาไม่เจอเลย ไม่รู้จะใช้ คีย์เวิร์ด ว่าไงดี

แนะนำด้วยครับ

Comment

อันนี้มากมายเลย
            http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=95945

Comment

จัดการ์ดจอตัวนี้มาเท่าไรอ่ะสนใจอยู่เหมือนกันใช้ดีไหมคับ

Comment

Working...
              X