Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เรื่องการต่อเน็ตผ่าน edge โดย NB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เรื่องการต่อเน็ตผ่าน edge โดย NB

คืออยากทราบว่า การเล่นเน็ตโดยใช้ โน้ตบุค ผ่านมือถือ (บูลทูท) กับ การใช้ air card ความเร็วจะเท่ากันมั้ย อะไรเร็วกว่าครับ

แอร์การ์ดเร็วกว่า เห็นๆๆ
    บลูทูสได้40
    แอการ์ดได้150 ของ dtac นะ ผมลองมาแล้ว

Comment

โอ้ว thksssssss

Comment

confirm อีึกคนครับ aircard > bluetooth
        สนใจตัวไหน หรือมีงบเท่าไร ลองคุยกันได้ครับ
        พอดีกำลังสนใจเจ้าพวกอุปกรณ์แบบนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
          confirm อีึกคนครับ aircard > bluetooth
          สนใจตัวไหน หรือมีงบเท่าไร ลองคุยกันได้ครับ
          พอดีกำลังสนใจเจ้าพวกอุปกรณ์แบบนี้อยู่เหมือนกัน
          พอจะมีมือสองถูกๆปล่อยมั้ยครับ

ร่นไหนก็ได้

Comment

Working...
          X