Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้แผ่นOSX ลงpc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้แผ่นOSX ลงpc

อยากได้แผ่นOSX ลงpcใครมีบ้างคร้าบ
    3.7GB โหลดเองเดือนหนึ่งไม่รู้จะได้ลองหรือปล่าว
    ขอบริจาคหน่อยครับ

ถ้าขี้เกียจโหลด หาซื้อ ตามพันทิพย์ ฟอร์จูน ซีคอน เสรี เร็วกว่านะค๊าบ หาคนบริจาค คงนานๆ

Comment

อยู่แถวไหนอ่าาครับ เผื่อส่งให้ได้

Comment

ผมก็อยากได้นะครับ

ไปถามมา มันเอาแผ่นละตั้ง 200.- น่ะครับ

แพงจังง

Comment

ผมอยู่แถวพระราม2 ใครอยู่แถวนี้ ติดต่อมาได้เลยครับ PM มา
          ปล.ตอนนี้กำลังไบออสพังอยู่ แค่เปลี่ยนภาพตอนบู๊เป็น Apple แล้วรีเครื่อง ก็พัง เวงกำ
          ใครมีพวก P5K เอาเครื่องมาสงเคราะห์หน่อยนะครับ แค่เอามาเป็นทางผ่าน ขี้เกียจส่งซินเน็ค แงๆๆ

อยู่แถวพระราม2นะครับ +0+

Comment

ดันให้คนใจดีค๊าบ *-*

Comment

ป้าด...แถวพัทยาขายกันแผ่นละ 400 ยังต้องจำใจซื้อ - -*

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
                ป้าด...แถวพัทยาขายกันแผ่นละ 400 ยังต้องจำใจซื้อ - -*
                แพงขนาด

Comment

ตอนนี้ผมใช้compaq v3730tu
                  Merom Intel(R) Pentium(R) Dual CPU T2330 @ 1.60GHz MMX, SSE, SSE2, SSE3, SSSE3, EM64T
                  Northbridge Intel i965M rev. 0C
                  Southbridge Intel ID2815 rev. 03
                  Intel(R) PRO/Wireless 3945ABG Network Connection
                  Marvell Yukon 88E8039 PCI-E Fast Ethernet Controller
                  Intel(R) ICH8M SATA AHCI Controller - 2829

ถ้าดูแล้วลงพอได้ส่งได้ด้วยครับขอบคุณครับ

Comment

ผมก็อยากลองเหมือนกันครับ
                    ยังหาแผ่นไม่ได้
                    และไม่รู้ชิบเซ็ตรองรับป่าว

ต้องไปหาแผ่นมาลองแล้วครับอยากเล่นๆ

Comment

ผมโหลดเอา ใครอยากได้ เอา KR ฝากรักไว้ที่ปลายฟ้ามาแลกงับ อิอิ
                      พอดีมันเปนฟามทรงจำดีๆที่เคยดูกะคนๆนึง ที่ตอนนี้กลายเปนไม่รู้จัก T^T
                      อยากเอามาย้ำใจ ติดต่อแลกได้

Comment

เว็บบิทชั้นนำทั่วไป

Comment

เว็บบิท ชั้น นำไม่ค่อยมีนะคับ หายากเหมือนกัน นะนี่ คริๆ ( ที่มันเข้ากับเครื่องได้ นะ )

Comment

ไปชื้อมาแล้ว dvd 250บาท
                            ลองแล้วครับ บูทไม่ขึ้นเลย b0 error ตลอดไม่รู้เป็นไรตอนลงเนียนมาก
                            kalyway Leopard 10.5.1 intel ใครอยากได้ขอค่าเบียร์100หนึ่งเดี๋ยวส่งไปรณีย์ให้
                            ross_ice_ssor@hotmail.com ถ้าอยู่สมุทรสาครมาไร์เอาก็ได้ครับจะได้ไม่เปลืองตังค์

Comment

ใครอยู่แถวปากน้ำสมุทรปราการมาเอาได้น่ะ pm มาช่วงเย็นจะได้ เผาไว้ให้ เอาแผ่นมาด้วยก็ได้น่ะครับจะได้ช่วยแนะนำกัน ผมก็เป็นงูๆปลาๆ มีโปรแกรมรวม สำหรับ mac อีก 2แผ่นน่ะ ครับ อีกนิดน่ะแค่ช่วงเย็นนี้เท่านั้นนะครับ พรุงนี้เรือออกแล้ว

Comment

Working...
                              X