Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติพี่ๆเลือกซื้ออุปกรณ์คอมกันที่ไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติพี่ๆเลือกซื้ออุปกรณ์คอมกันที่ไหนครับ?

ชื่อร้านอะไร ทำไมถึงซื้อ ประทับใจตรงไหน อยากให้ออกมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอะครับ เผื่อผมจะได้มีร้านประจำกะเขาบ้าง ขอบคุณครับ อิอิ

บอกไม่ถึกเลย

Comment

จริงๆก็ซื้อได้ทุกร้าน..แต่เน้นประกันศูนย์

ไม่เอาประกันร้าน...

Comment

ดูของ ชิ้นเดียวกัน ประกันเดียวกัน

ร้านไหนถูกก็หยิบร้านนั้นล่ะครับ

หุ หุ >w<

Comment

ดูประกันเป็นหลักครับ โดยมากก็ร้าน jib กะ advice ครับ ถูกดี

เวลาเสียเครมเองครับ เพราะร้านเครมช้า

Comment

Working...
          X