Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกันโพสซิงค์ระบายความร้อนไว้อวดเพื่อนๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกันโพสซิงค์ระบายความร้อนไว้อวดเพื่อนๆหน่อยครับ

ไม่จำกัดไม่จำกัดค่ายรุ่นนะครับเริ่มต้นที่ IFX-14 ตัวเก่งของผมเลยนะครับ
    ขอดูอุณหภูมิด้วยนะครับ
    ขอความกรุณาลดขนาดภาพให้เหมาะสมด้วยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by manfan; 2 Jul 2008, 18:08:14.

เย็น + ใหญ่มากๆๆ

Comment

โอ้วสุดยอดดดดดดดจริงๆ

Comment

Originally posted by Dark_Land View Post
        โอ้วสุดยอดดดดดดดจริงๆ
        ปลายต้นมะพร้าวเลยละท่านเอ๋ย

Comment

ไม่ชอบที่เหมือนต้นมะพร้าวเนี่ยหละ นอกนั้นโอ

Comment

เอาด้วยคนครับ Tuniq

Attached Files

Comment

...ซิ้งค์รุ่นยอดนิยมครับ ซิ้งค์ยี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อที่ขายดีสุด! คนใช้มากที่สุด!!
              ทั้งราคาถูก ติดตั้งง่าย นน.เบา แถมมีระบบที่ให้ถูกใช้งานรู้ว่าพัดลมซิ้งยังทำงานอยู่ ด้วยเสียงที่ดังราวกับ..

V

V

V

V

V
              Last edited by madcat; 19 Aug 2008, 22:47:13.

Comment

Originally posted by madcat View Post
                ...ซิ้งค์รุ่นยอดนิยมครับ ซิ้งค์ยี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อที่ขายดีสุด! คนใช้มากที่สุด!!
                ทั้งราคาถูก ติดตั้งง่าย นน.เบา แถมมีระบบที่ให้ถูกใช้งานรู้ว่าพัดลมซิ้งยังทำงานอยู่ ด้วยเสียงที่ดังราวกับ..

V

V

V

V

V
                ใช้รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

เล่นมั่งๆ

ANDY SAMURAI MASTER + CM 120mm fan (E6420 @ 3.2 GHz)

รูปเคส -*- ใช้มือถือถ่ายครับ เพื่อปกปิดฝุ่น 55+

Speed fan idle เย็นๆ

Speed fan Full load เย็นเจี๊ยบบบบ

HW Monitor

Aquamark

VISTA ULtimate
                  Last edited by Tetsunosuke; 23 Jun 2008, 12:17:56.

Comment

Originally posted by Tetsunosuke View Post
                    เล่นมั่งๆ

ANDY SAMURAI MASTER + CM 120mm fan (E6420 @ 3.2 GHz)
                    ...พัดลมCMสีดำLEDสีน้ำเงินสวยจังเลยครับ ซื้อที่ไหนกันเนี้ยครับ เผื่อจะได้ไปซื้อบ้าง นี่พูดจริงๆนะเนี้ยครับ

Comment

เอามั่งๆ
                      V.1 GIGABYTE G-power pro

V.2 Thermaltake MaxOrb

V.3 CoolerMaster Hyper 212 ปัจจุบัน

Comment

Originally posted by madcat View Post
                        ...พัดลมCMสีดำLEDสีน้ำเงินสวยจังเลยครับ ซื้อที่ไหนกันเนี้ยครับ เผื่อจะได้ไปซื้อบ้าง นี่พูดจริงๆนะเนี้ยครับ
                        สั่งมาจากท่านคมครับ จากกระทู้นี้

http://forums.overclockzone.com/foru...BE%D1%B4%C5%C1

แต่เห็นว่าหมดแล้วนะครับ แต่มีท่านนึงในบอร์ดไปหา link มาให้สั่งกับทาง CHIN ลองดูครับ

http://www.chininter.co.th/chininter...il.php?pid=259

Comment

ของผม + ผลเทส

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222238

Comment

cooler master

เอรามั่ง cooler master
                            Last edited by etaoat; 13 Aug 2008, 09:11:35.

Comment

U 120 ex พัดลม ตัวเดียวคับ เป่าเข้า

เอาQx6700ได้ สบาย

แล้วแต่สภาพอากาศภายนอกคับ
                              ปกติ 41-45 C
                              ฟูโหดล 55 c ขึ้นไป
                              Last edited by panuza; 14 Aug 2008, 01:52:37.

Comment

Working...
                              X