Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกทีครับ ช่วยจัดชุด Celeron ให้สักชุดนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกทีครับ ช่วยจัดชุด Celeron ให้สักชุดนะครับ

เนื่องจากสอบถามเพื่อน ๆในนี้ เรื่องจะซื้อคอม ไปใช้กับกล้องวงจรปิด (คงซื้อช่วงต้นปีนี้ละครับ)

แล้วหลายท่านแนะนำว่าไม่ต้องถึง core2duo หรอก แค่ celeron ก็พอแล้ว

แต่นะ ผมก็ไม่ค่อยได้ติดตาม ซื้อแต่ AMD มาตลอด - -' เลยอยากรบกวนให้ช่วยจัดให้สักชุดครับ โดยขอเป็น

Celeron / Chip intel / การ์ดจอ ATI X300 / X550 แบบประหยัดที่สุดเลยนะครับ เพราะค่ากล้องกับค่าการ์ดก็หลายพันแล้วนะ - -'

จะเอามาใช้กับกล้อง 4 ตัวนะครับ ไ่ม่ได้เล่นเกมส์ครับ เล่นอย่างมากก็เกมส์เรียงเพชร นั่นละครับ

ขอบคุณครับ

celeron D 2.66 ~1800-2000
    asrock 775i65GV~1500-1600 มีภาพ+เสียงออนราคาประหยัดแต่ไม่ค่อยเหมาะที่จะเสียบAGPบางรุ่น
    ram 512 2100
    HD xxx
    พัดลมceleronดังมากๆคับ ติดที่เอาไว้ต่อกล้องเลยต้องเล่นอินเทล

Comment

Working...
    X