Announcement

Collapse
No announcement yet.

sapphire x1950 pro ทำไมมีหลายแบบจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sapphire x1950 pro ทำไมมีหลายแบบจัง

ช้าไปไหมครับ ที่จะอยากรู้ว่า 2 ตัวนี้เหมือนกันหรือเปล่า

เห็นชื่อ sapphire x1950 pro เหมือนกัน 256 bit mb เหมือนกันน่ะครับ
    นอกจาก พัดลมระบายด้านนอก มันมีอะไรต่างกันอีกหรือครับ หรือแค่ทำออกมาให้ต่างเท่านั้นเอง

คือ ผมพึ่งได้ ตัวบน มาน่ะครับ

มีตัวนี้

ต่างอย่างไรกับตัวนี้

ส่วนใหญ่ที่ซิ้งต่างกันเพราะเป็นตัวที่มีทั้ง 512M (ปกติจะเป็นแบบตัวล่าง)และ256M ครับ ซิ้งก็จะต่างกันซะส่วนใหญ่(แต่บางตัว 512mกะ256mซิ้งก็เหมือนกัน?) แต่โดยรวมแล้วประสิทธิภาพเหมือนกันหมด

Comment

Working...
    X