Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ G-VIEW หน่อยเด้องับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ G-VIEW หน่อยเด้องับ

ผมสงสัยอ่ะคับ ว่าที่มันบอกมีพัดลม 5 ตัวได้ หน้า 1 หลัง 1 ข้าง 2 แล้วอีกตัวมานไปไหนหว่า - -

ที่ เพาเวอร์ ซัพพลาย ครับ

Comment

อ่ะนะเล่นมุขนี้เลยซะงั้น -*-

Comment

ตรงไฟLedรึป่าวงับ

Comment

Extreme Cooler with
          -12 cm fanx2
          - normal fan 3

งี้แสดงว่าติด 12 cm. ได้อีกตัว? ตรงไหนล่ะ? ด้านหลังเรอ

ps. ผมก็อ่านจาก sticker หน้า case ของ GvieW นี่ล่ะครับ อ่านแล้ว งง ด้วยเลยย

Comment

อ่าก้อผมดู Review จาก QuickPC อ่ะงับ ดูแล้วเห็นว่ามี พัดลม120mm อยู่ด้านหลังและฝาข้าง
            80mm อยู่ด้านหน้ากะฝาข้าง ส่วนอีกตัวไม่แน่จัยเค้าบอกว่าอยู่ที่ Power Supply - -

Comment

Power ถูกต้องแล้วครับ

Comment

ผมก็ใช้ G-View เหมือนกันอ่ะ...แต่ผมยัดพัดลมไปตั้ง 7 ตัวแหน่ะ

Comment

กะผมก้อยังเรียนอยุ่อ่ะนะ ต้องเก็บเงินไปเรื่อยๆ กะจะติด พัดลมไฟ สีฟ้าทั้งเครื่องเยย กะใส่ หน้าหลัง ข้าง2 บน 2

Comment

ผมก็ จีวิว แต่ห่วยแตกไม่เห็นจะเย็นเลย เลยจับเปลือยซะเกลี้ยงเคส เคสผมมีLCDด้วย จับเปลือยไม่เหลือเลย เอาพัดลมจ่ออีกตัว เย็นเจี๊ยบเลย

Comment

ผมว่ามันก็ดีนะครับ
                      อย่างน้อยมีกี่ช่องก็แถมพัดลมให้หมดทุกช่อง
                      ดีกว่าบางยี่ห้อ มี่แต่รู้แต่ไม่ได้ให้พัดลม

Comment

ผมว่ามันก็เย็นใช้ได้นะคับแต่ถ้าจะให้เย็นจริงเปิดฝาเครื่องเล่นเลยดีกว่า

Comment

ที่ซัพพลาย
                          ของผมซัพพลายระเบิดเรียบร้อย รร จีนครับ

Comment

Working...
                          X