Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวAMDมาวัดคะแนนด้วย PC Mark Vantage กันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวAMDมาวัดคะแนนด้วย PC Mark Vantage กันเถอะ

Download http://downloads.guru3d.com/PCMark-V...load-1755.html

อย่าลืมใช้ Windows Vista นะครับ ยิ่ง SP1 เป็นตัวฉุดคะแนนเลยนะครับ
    เครื่ีองใครแรงก็โชว์ด้วยล่ะครับ
    Last edited by Bestkiller133; 24 Jun 2008, 14:48:27.

เอาจริงดิ -*-

Comment

เอ่อ ลบคีย์ด่วยครับเดียวคุกกันหมดนะ

Comment

ไม่ใช่คีร์Proไม่ต้องลบก็ได้มั้งครับ

Comment

คะแนนต๊อกต๋อยอ่ะของผม ไม่กล้าโชว์

Comment

ไม่ไหว ๆ คะแนนไม่ดี ไม่ขอโชว์นะ

Comment

ต้องใช้ VISTA ด้วยหรอ

Comment

เย้ยเสียว Key ครับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                  เย้ยเสียว Key ครับ
                  นั่นสิครับ..อันตราย..เหอๆ..

Comment

ไปอ่าน QuickPC เล่มเกือบล่าสุดมา เดี๋ยวนี้มีการทดสอบด้วย
                    PC Mark Vatage Intel Q6600 Vs. Phenom 9850 แบบไม่OC
                    คะแนนออกมา พอๆ กันเองครับ
                    PC Mark Score แค่ 3000 กว่าเอง ส่วน Memories Score ก็พอๆกัน 2000 กว่าเอง
                    อย่างอื่น ก็ 3000กว่า 4000 นิดๆ เองครับ

Comment

ตามใจท่านถ้าโดนผมไม่เกี่ยวด้วยนะ

Comment

Working...
                      X