Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1500-2500 อยากเปลี่ยนลำโพงคอมคับ รบกวนด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1500-2500 อยากเปลี่ยนลำโพงคอมคับ รบกวนด้วย

คือลำโพงเก่า หมดสภาพไปเเล้วคับ อยากได้ใหม่ มาใช้กับโน้ตบุคอ่ะคับ
    ฟังเพลงทุกเเนว เน้น rock jazz dream theater

เน้นพวก รายละเอียด เเยกดนตรี เบส อ่ะคับ

มองๆ altec , edifier , saag อยุ่คับ

รบกวนเเนะนำ เเหล่งซื้อด้วยครับ

ขอบคุณครับ

แนะนำครับ..เพิ่มเงินนิดหน่อยเอา.JBL.ดีกว่าครับ..พันทิพย์มีทุกสิ่งให้เลือกทั้งของเทียมแท้ๆ..หรือของแท้100ครับ

Comment

Working...
    X