Announcement

Collapse
No announcement yet.

้่Rainbow six Lasvegas :1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้่Rainbow six Lasvegas :1

่Rainbow six Lasvegas :1 มีใครเล่นเกมนี้แล้วไม่กระตุก(แบบปรับ High ทุกอย่่างแล้วนะ) อยากจะทราบสเปกว่ามีอะไรบ้างคับ

เงียบสงัด

Comment

พวก 7900GS x1950pro ก็ได้

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับที่รู้ๆเครื่องผมเล่นไม่ได้

สเปกตามลายเซ็นเลยงั้บ

Comment

7300 640*480 หน่วงสาส

Comment

ผมใช้8600 gt spark อยู่คับยังไม่แหลม
            cpu Q6600 2.40 Ram 2G 800 MB Asus P5kpl-vm

Comment

เน้นเล่นเกมส์ย้ายมา 2 หัวดีกว่าครับ

Comment

1950 pro ที่ 1440*900 พอได้สบายๆครับ
                ว่าแต่ มีคนเค้าเคยใช้ 8600 gt เล่น crysis ปรับสุดแล้วลื่นปรื๊ดๆๆๆ นะครับ
                เกมส์นี้คงไม่มีปันหา อิๆๆๆ

Comment

8800GT เจอควันเยอะๆก็มีอาการเหมือนกันครับ

เกมทำมาค่อนข้างกินสเป็คเกินไป แต่เล่นแล้วสนุก ก็เลยไม่อยากบ่นอะไร

Comment

Working...
                  X