Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กอ่อนขอถามด้วยคนครับ เลือกโน๊ตบุคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็กอ่อนขอถามด้วยคนครับ เลือกโน๊ตบุคครับ

เราสามารถเลือกสเปคเครื่องได้เอง เหมือนเครื่องพีซีไหมครับ

หรือว่าต้อเอาตามที่แบรนเขาทำมาให้ครับ

ถ้าเราอยากเปลี่ยนการ์ดจอ หรือเปลี่ยนแรมอะไรแบบนี้ได้ไหมครับ

ช่วยแนะนำผมทีครับ ขอบคุณมากครับผม

โน๊ตบุคที่จะสั่งประกอบได้มีDell ยี่ห้อเดียวคับ build to order
    แต่แพงมากๆๆ
    ปกติก็ไม่มีใครสั่ง เลือกซื้อตามความต้องการการใช้งานครับ เพราะสเปคที่ทำมานั้นแตกต่างการใช้งานกัน
    การ์ดจอเปลี่ยนไม่ได้นะ เพราะฉนั้นเวลาเลือก ต้องดูดีๆ
    แรมอัพได้

Comment

Originally posted by saksith View Post
      โน๊ตบุคที่จะสั่งประกอบได้มีDell ยี่ห้อเดียวคับ build to order
      แต่แพงมากๆๆ
      ปกติก็ไม่มีใครสั่ง เลือกซื้อตามความต้องการการใช้งานครับ เพราะสเปคที่ทำมานั้นแตกต่างการใช้งานกัน
      การ์ดจอเปลี่ยนไม่ได้นะ เพราะฉนั้นเวลาเลือก ต้องดูดีๆ
      แรมอัพได้

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
      X