Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ HDD ค้างทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ HDD ค้างทำไงดีครับ

เปิดเครื่องมาไฟ HDD ค้างตลอดเลยอะทำไงดีครับ

ปิดเครื่องครับ ^^

Comment

HD เริ่มไปละครับ หรือไม่มันก็โหลดอะไรสักอย่าง

Comment

ค้างนานแค่ไหน? ค้างแล้วhddมันวิ่งหรือเปล่า? jump hdd ledเข้าบอร์ดผิดขั้วหรือเปล่าครับ?....

Comment

ถ้าค้างยาวๆ เนื่องจากการ Copy ไฟล์ต่างๆ ถึงจะโหลดเสร็จแล้วมันก้อยังโหลดใช่มั้ยคับ ถ้าใช่ก้อ HD เตรียมกลับบ้านเก่าแล้น ^O^"

Comment

เพิ่งเป็น หรือเป็นนานแล้วครับ

ถ้าเพิ่งประกอบ อาจเสียบผิด ไปเสียบเอาไฟเครื่องก็ได้ครับ

Comment

ค้างนานไหม

ถ้าค้างนานก็ให้มันช่วยจ่ายค่าน้ำ,ค่าไฟด้วยเลย .... ถึกโป๊ะ ~

- -

Comment

Working...
              X