Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้GF6800GS แล้วดูหนังกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้GF6800GS แล้วดูหนังกระตุก

เป็นไปได้มัยครับว่า เป็นเพราะใช้ตัว 6800gs ถึงทำให้ดูหนังแล้วภาพกระตุกบางจังหวะ

ก่อนหน้านี้เครื่องเดียวกันใช้ ati9200ก็ไม่เคยเป็น ^^"

ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

ลองเปลี่ยน driver ดูก่อนครับ

Comment

ขอบคุณครับที่แนะนำ

driverผมยังเป็น forceware 91.31 ตัวแถมจากกล่องอยู่เลย^^"

จะไปลองดาวโหลด93.71มาลงดูครับ^^

Comment

เป็นกันเยอะคับ ผมก้เป็น ลามไปถึง 7900GS เลย ดูหนังแล้วค้าง spark อิอิ

Comment

93.71 ไม่ค้างนะครับ เล่นเกมได้ ดูหนังเพลิน

เพาะผมใช้ 6800gs เช่นกัน

Comment

พอเปลี่ยนเป็นลง 93.71 หายกระตุกแล้วครับ

สงสัยเป็นเพราะdriverตัวที่แถมมาไม่ดี ^^

Comment

มีงี้ด้วย อุอุ

Comment

driver ตีกันผมเคยเจอ ทางที่ดี uninstall driver เก่า ๆ ออกก่อน ก่อนลงตัวใหม่

พอลงใหม่ลอง test ให้หมด ดูหนัง เล่นเกมส์ test จากการใช้งานจริงดีที่สุดแล้วครับ

Comment

กะว่า ถ้าลองดูแล้ว ยังไม่หาย แนะนำให้เปลี่ยนหนังแผ่นใหม่ครับ อิอิ

Comment

ไม่เกี่ยวกับการ์ดแล้วครับ ของมันแรงโคตรแล้ว

Comment

Working...
                    X