Announcement

Collapse
No announcement yet.

อะไรแรงที่สุดตอนนี้ครับอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pthacker View Post
    แล้วอะไรละครับใครบอกได้มั้งเนียครับ N หรือ A ที่แรงกว่ากัยนครับ
    ถามแบบนี้ระวังโดนตบปากนะคับ สร้างความแตกแยก

Comment

Originally posted by amstel View Post
      ถามแบบนี้ระวังโดนตบปากนะคับ สร้างความแตกแยก
      หุหุ โคตรโหดเลยครับ

Comment

ล่อเป้าว่ะ เซ็งชิป

Comment

Originally posted by amstel View Post
          ถามแบบนี้ระวังโดน____ สร้างความแตกแยก
          ลบดีกว่าครับ แรงไปนิดครับ

Comment

เค้าลางเริ่มไม่ดี อิอิ

Comment

7300GT งับ....

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ถามแบบนี้เค้าเรียกว่า ล่อเป้า ครับ

ล่อเป้า คืออะไรครับอยากรู้จริงๆครับ

Comment

Originally posted by pthacker View Post
                  ล่อเป้า คืออะไรครับอยากรู้จริงๆครับ
                  คือ...

*******กฎของการตั้งกระทู้ล่อเป้า*******
                  (1) กระทู้ล่อเป้าต้องขัดใจคนส่วนใหญ่ หรือไปท้าชนกับอะไรสักอย่างที่เป็นขวัญใจของคนหมู่มาก
                  (2) กระทู้ล่อเป้าต้องไม่หยาบคาย เดี๋ยวจะโดนลบ
                  (3) กระทู้ล่อเป้าต้องไม่พาดพิงถึงสถาบันฯ อันนี้ห้ามเด็ดขาด
                  (4) กระทู้ล่อเป้าไม่ควรพาดพิงศาสนาและความเชื่อ เชื้อชาติ หรือสถาบันการศึกษาของคนอื่น
                  (5) กระทู้ล่อเป้าตั้งแล้วห้ามทิ้ง คนตั้งต้องมาตอบ เช็กเรตติ้งด้วย
                  ......................................
                  ตัวอย่างหัวข้อกระทู้ล่อเป้า... ที่ใช้ได้ดีในแต่ละเว็บบอร์ด (ชี้โพรงให้กระรอกแล้ว... จากนี้กระรอกไปคิดเนื้อความเอาเองมั่งนะจ๊ะ)

เว็บบอร์ดการเมือง
                  1- ถามจริงๆเถอะ ถ้าไม่เลือกหน้าเหลี่ยม* แล้วจะให้เลือกใครครับ
                  2- ทหารทำรุนแรงเกินกว่าเหตุ แน่จริงทำไมไม่เอาหนังสติ๊กยิงโจรล่ะ
                  3- รวมพรรค "บีบผมแล้วน้ำพุ่ง" เข้ากับพรรค "คิดใหม่ทำใหม่" ดีกว่าไหม
                  * ปัจจุบันคำว่า "หน้าเหลี่ยม" เป็นคำต้องห้าม ในเว็บพันธุ์ทิพย์ หนังพี่หม่ำเลยกลายเป็น "บอดี้การ์ดหน้าเหรี่ยม" ไป... โอ้วว ภาษาไทยของฉัน

เว็บบอร์ดบันเทิง
                  4- หนังเรื่อง... *ไม่เห็นจะดีเลย ใครไม่เป็นหน้าม้ามาคุยกัน
                  5- ดูหนังไทยเสียดายตังค์ ดูหนังฝรั่งดีกว่า ค่าตั๋วเท่ากันเลย
                  6- เบื่อพวกชอบดูหนังอาร์ต คิดว่าเท่มากหรือไงครับ ต้องดูหนังที่มนุษย์มนาเขาไม่ดูกัน
                  7- เพลงของ... **นะเหรอ ขี้เต่ามั่กๆหัดไปฟังอย่าง... ******เสียบ้าง สาวกทั้งหลาย
                  8- หนัง (หรือเพลง) เรื่อง (หรือเพลง) ..... ลอก ..... มานี่นา โธ่เอีย
                  9- คุณ... + ตัวจริงคงเป็นพวกมีปมด้อยหรือเปล่า เลยชอบทำเป็นเก่งในเว็บบอร์ด
                  10- น้อง... ++ โตขึ้นต้องแรดแน่ๆ
                  * เติมชื่อหนังที่กำลังเป็นกระแสลงในช่องว่าง
                  ** เติมชื่อวงดนตรี หรือศิลปินที่เป็นกระแส ****** เติมชื่อวงดนตรีที่คุณคิดว่าหลุดโลก และพวกที่ชอบวงแรกไม่น่าจะชอบกัน
                  + เอาชื่อคนดังมากๆ ในเว็บนั้น เอาแบบคนที่มีแฟนคลับเยอะๆ ด้วยก็ดี รับรองครับกระฉูดแน่ๆ ถ้าไม่ถูกเว็บมาสเตอร์ ลบหรือบล็อกเสียก่อน
                  ++ ดาราเด็ก หรือวัยรุ่นตอนต้นที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในขณะที่ตั้งกระทู้

เว็บบอร์ดสัตว์เลี้ยง
                  11- พวกคุณๆที่อ้างว่ารักหมากันน่ะ รักแต่หมาแพงๆหรือเปล่าครับ หมาข้างถนนน่ะ รักบ้างไหม
                  12- พวกเลี้ยงปลานิลสีๆ ตัวละเป็นพันเป็นหมื่นเนี่ยบ้าหรือเปล่าครับ
                  13- อยากวางยาเบื่อแมวข้างบ้านครับ ทำอย่างไรดี
                  เว็บบอร์ดเครื่องใช้ไฟฟ้าหรืออิเล็กทรอนิกส์
                  14- พวกคุณที่ชอบบอกว่ายี่ห้อ... แพง ไม่คุ้มซื้อน่ะ เพราะไม่มีปัญญาซื้อมาเล่นหรือเปล่าครับ

เว็บบอร์ดเกมส์
                  15- คนเล่น PS2 นี่โง่ดักดานจริงๆ X-BOX ก็ภาพสวยกว่า gamecube เกมส์สนุกกว่า แล้วพวกคุณจะเล่น PS2 ไปหาขวดนมที่ไหนครับ
                  16- ทนเล่น Wining กันได้อย่างไร แถวบ้านไม่มี FIFA ขายเหรอครับ
                  17- พวกคุณๆเล่นเกมส์กันมากๆ หาแฟนกันได้บ้างไหมเนี่ย

เว็บบอร์ดวรรณกรรม
                  18- คิดอย่างไรกับ "ปราบดา"
                  19- คิดยังไงกับพวกโตเป็นควายแล้วยังอ่านการ์ตูนอยู่อีก

เว็บบอร์ดรถยนต์
                  20- TOYOTA ดีกว่า HONDA
                  21- HONDA ดีกว่า TOYOTA
                  22- ไม่ TOYOTA ก็ HONDA คิดอย่างอื่นกันไม่เป็นแล้วหรือไง อนาถคนไทย

เว็บบอร์ดเครื่องเสียง
                  23- อาจารย์... +++ รับเงินจากยี่ห้อ... หรือเปล่าครับ
                  +++ เจ้าของเว็บบอร์ด หรือเซียนประจำเว็บบอร์ดทั้งนั้น
                  แถมในโต๊ะประวัติศาสตร์ ในห้องสมุดเว็บพันธ์ทิพย์

Comment

N GTX280 ครับ

Comment

Working...
                    X